หน้า: 1 ... 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35

ผู้เขียน หัวข้อ: ศาสตร์แห่งความหดหู่  (อ่าน 149548 ครั้ง)
เหมือนกะปลามังกรไงครับ ภราดรน่ะ

จะบอกว่าเหมาะสมก็ยังไงๆอยู่

Las Noches Rubicundior
หมายถึงหน้าตา  โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

ใครพูดถึงหน้าอกแบนๆกันหล่ะ  ฮี่ๆ

ผมอุตส่าห์มารอกดู ว่า จะมีผู้หญิงเข้ามาบอกว่า หดหู่ ซักกี่คนนะเนี่ย  เก็บเป็นข้อมูลเอาไว้  คริคริ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

อ๊ะ พี่เฟิร์นหดหูจังเลย  กรี๊ดดดดด

อ้าวเจ๊เฟิร์นเป็นผู้หญิงเหรอครับ  งง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

จุ๊ จุ๊

ใครพูดถึงหน้าอกแบนๆกันหล่ะ  ฮี่ๆ

ย่ะโบร่าห์   ชิ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

ทำไม  โวย

เค้าอาจจะมีอย่างอื่นที่เหมาะกันมากกว่าหน้าตา

แต่ผู้ชายทำให้ผู้หญิงดูดีแบบกระทันหันเลยนะนั่น  เกย์ออก
 แต่เข้าใจหัวอกฝ่ายชายเลยนะ เวลาเดินด้วยกันในที่สาธารณะ คงต้องทำหูทวนลม
กับคำคนรอบข้าง ดอกฟ้ากับหมาวัดบ้างหละ โฉมงามกับเจ้าชายอสูรบ้างหละ ถ้าจะคบ
กันต่อไปฝ่ายชายต้องหนักแน่นมากๆนะครับ แต่ถ้าผู้ชายหล่อแต่ฝ่ายหญิงไม่ค่อยสวย
ไม่ค่อยจะมีฟีดแบ็กแบบที่ว่ามาข้างต้นนะครับ  เอือม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แต่เขาว่าส่วนมากผู้ชายหน้าตาแบบนี้ได้แฟนสวยเขาจะมั่นใจว่าเขามีดีในส่วนอื่น และส่วนมากจะด้านได้ เพราะไม่มีอะไรจะเสียแล้ว ไอ้มืดหมี

ดูกี่ทีก็รับไม่ได้ ง่ะ

ดีนะเนี้ยที่ตูขี้เหร่

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
งั้นตูขี้เหร่กว่า  แหยะ

หน้า: 1 ... 27 28 29 30 31 32 33 [34] 35