หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋.. (แตกหน่อ)  (อ่าน 66123 ครั้ง)

ทะลึ่งนะเนี้ย  เกย์ออก

แต่เอไม่ใส่บ๊อกเซ่อร์นะ  ง่ะ

รู้สึกมันเคว้งคว้างหาที่ยึดเหนี่ยวไม่ได้  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถ้าอยู่บ้านก็นุ่งบ๊อกเซ่อร์อย่างเดียว
ถ้าจะออกมาข้างนอกก็สวมกางเกงทับเลย
ใส่ กกน. แล้วมันอึดอัดอ่ะ  แบร๋~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

เหรอ

เอก็ไม่รู้ปกติเอามาพันรอบเอวแล้วผูกไว้ แบร๋~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
บร้าาาา   นะนะนะ  ปกติต้องตัดออกทุกวันเหมือนโกนหนวด

แหมมมม   มันยาวไวจริงๆเลยนะ   แบร๋~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
  ง่ะ รู้สึกว่าสองคนนี้ไม่ใช่คนแล้ว สงสัยจะโดนปรสิตจากนอกโลกเข้าไปสิงอยู่แทน ทั้งพันเอว ทั้งตัดทิ้งได้  (เหงื่อแตกพลั่ก)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

ผมก็ส่วนใหญ่ ใส่บ๊อกเซอร์ ส่วนกางเกงใน จะใส่ตอนไปวิ่ง หรือเล่นกีฬา ครับ
แต่ถ้าจะใส่กางเกงใน ผมจะพับลงนะ  (คนส่วนใหญ่ เค้าก็จะพับ ลงไม่ใช่เหรอ)

เอาภาพประกอบการพับลงไหม  งง
ไม่ต้องมั้ง

กินรอบวง
เคยสงสัยว่าพับ ขึ้นๆลงๆเนี่ย

มันไม่เจ็บเหรอ?  งง

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สงสัยด้วย มีพับขึ้นพับลงด้วยเหรอ  กรี๊ดดดดด
จู๋นี้ จู๋จริงๆ  ง่ะ

ไม่เคยใส่บ๊อกเซอร์ เพราะคิดว่ามันเหมือนการใส่กางเกงขาสั้นที่รัดนิดนึง

ใส่กางเกงในตลอดเพราะมันให้ความรู้สึกกระชับและมั่นใจดี

Today you , Tomorrow me.
ตูเคยไปซื้อบ๊อกเซอร์ให้แฟนเก่า

ทำไมคนขายต้องมองหน้าตูแปลกๆด้วย?  งง

ตูว่ามันก็เหมือนกางเกงขาสั้นธรรมดาเลยนะ

ใส่แล้วความรู้สึกเหมือนนาฬิกาโบราณมั้ยอ่ะ?  งง

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
พี่เค้าบอกใส่แล้วรู้สึกเหมือนตัวเอง เป็นดรากูน   กร๊าก
ไม่กล้าเดินเร็ว ๆ ด้วย

ผู้หญิง เค้าก็ใส่กันนะครับ  บ๊อกเซอร์เนี่ย

กินรอบวง
 (อิอิ)   เข้าจู๋นี้แล้ว  ไม่กล้าพิมพ์ อ้าย อาย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 อายเหมือนกัน  ลันล้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

สงสัยด้วย มีพับขึ้นพับลงด้วยเหรอ  กรี๊ดดดดด

ส่วนใหญ่เอาพันรอบเอว แล้วผูกให้แน่นครับ  เกย์แอบ

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 16