หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดคุณพี่คิ้วหนาค่ะ  (อ่าน 15217 ครั้ง)
พี่สากกกกกกก สุขสันต์วันเกิดนะคะ

มีความสุขมากๆนะคะ

สุขสมหวังทุกอย่างค่ะ  ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ

สุขสันต์วันเกิด

สมปรารถนาทุกอย่างนะครับ เกย์แอบ

งบน้อย
ขอให้มีความสุขนะครับ  ลันล้า

i'll walk until i find u.
สุขสันต์วันเกิดครับ  ยิ้มน่ารัก

กินรอบวง
ขอให้สมหวังในรักนะน้อง ศักบากิมาโอ

ขอให้ได้หอมไวๆ  เกย์ออก
 ยิ้มน่ารัก  คงมีความสุขดีแล้ว นะเนี่ย............. ตั้งจู๋ให้กันด้วย  เป็นผมรักตายเลย   (อิอิ)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอให้มีแต่ความสุข ความเจริญนะคะ ลันล้า

รักแมวค่ะ
อุ๊ย รอเป็นคนตั้งกันงุงิเลย  เกย์แอบ  เกย์ออก

สุขสุนต์วันเกิด คิ้วหนาตลอดไำปนะคะ  กรี๊ดดดดด

มีความสุขมากมาย Love Love ค่า  กรี๊ดดดดด เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior

สุขสันต์วันเกิดครับ

ไว้ไปซื้อ NDS กันนะ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิดค่า ขอให้มีความสุข  ลันล้า
 แบร่

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
สสวก ครับ

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดนะครับ
ขอให้มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มีความสุขมากๆนะครับ  เจ๋ง

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ขอให้มีความสุขทั้งคู่เลยนะครับ เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1] 2 3 4