หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์งานเผา  (อ่าน 121392 ครั้ง)
 กร๊าก ฮา
ให้ผมเผาให้ก็ได้ครับเฮียบั๊กซ์
ขอแผนที่และน้ำมัน 1 แกลอน  หมีโหดดดด

อ้าว  นี่โอ้เอ้เรอะ   

เอ้า  งั้นมาช่วย  1  ฮาครับ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ

ขุด  !!!   หมีโหดดดด

ก่อนอื่นขอขอบคุณผู้ที่ให้การสนับสนุนงานเผาครั้งนี้

1. พี่แอน
2. เฟิร์น
3. พี่สัก
4. พี่โอ้เอ้
5.ลุงอ๋าห์
5. gugggar's Blog

ไหว้

งานชิ้นนี้ได้รับมอบหมายให้ทำ jFlag ตอนบ่ายโมงกว่าๆ เอาตอนเย็นก่อนเลิกงาน  ฮิ้ววว
ใช้ photoshop ทำ ลงโปรแกรมตอนนั้น เลย

ขออภัยที่ใส่เครดิตไม่ได้  ไหว้ ไม่รู้จะเอาไปแปะตรงไหน  ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กรี๊ดดดดด
ผู้สนับสนุนมีห้าท่าน
ท่านที่ห้ามีสองคน

กร๊าก

โอ้ว
จะโพสขอบคุณยังเล่นมุกให้หาอีกนะเนี่ย
 กร๊าก
งานน่ารักจังเลยครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไปช่วยอะไรตอนไหนเหรอ  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
 ยิ้มน่ารัก น่ารักดี

พนักงานบริษัท.
ไอ้เจเจอะไรนั่นคืออะไรน่ะ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผู้สนับสนุนมีห้าท่าน
ท่านที่ห้ามีสองคน

กร๊าก

โอ้ว
จะโพสขอบคุณยังเล่นมุกให้หาอีกนะเนี่ย
 กร๊าก
งานน่ารักจังเลยครับ

ขอบคุณครับ

แต่ที่ห้าสองคนเนี้ย พลาดไม่ได้มุก  ฮือๆ~

ไปช่วยอะไรตอนไหนเหรอ  ง่ะ

มีใจช่วยก็นับแล้ว  ปลื้ม

ไอ้เจเจอะไรนั่นคืออะไรน่ะ ง่ะ

ธงโฆษณา ยาวๆ ตามพวกบูทออกงานนะครับ   ฮิ้ววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ขุด  !!!   หมีโหดดดด

ไอ้ัตัวที่ทำหน้าเหวอปนเขินๆ เพราะโดนเจอตัวน่ะ น่ารักดี ยิ้มน่ารัก

ว่าแต่..
เอห์ไม่ขอบคุณแนนมั่งเหรอ งง

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ผู้สนับสนุกเยอะเหลือเกิน  (เหงื่อแตกพลั่ก)
จากจู๋ถามมาตอบไป http://f0nt.com/forum/index.php?topic=4417.msg464598#msg464598
เป็นที่มาของงานเผาครั้งนี้

เริ่มเห็นเป็นรูปเป็นร่างมาแล้ว สำหรับเตาแอลกอฮอล์ ที่สามารถนำมาปรุงอาหารได้
โดยอาสัยวัสดุที่หาได้ง่ายจากท้องตลาด รวมทั้งของเหลือใช้

ตอนนี้ให้ดูแค่การเผาก่อน เพราะอยู่ในขั้นตอนการพัฒนาที่ยังไม่สมบูรณ์  ฮิ้ววว

กิจกรมมยามฟุ้งซ่านครับ เกือบไหม้ห้องไปรอบนึงแล้ว เลยมาทำการทดลองในห้องน้ำ
เผื่อผิดพลาดความเสียหายจะได้ไม่มาก อีกยังสามารถควบคุมเรื่อง กระแสลมได้เป็นอย่างดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ม.ค. 2007, 00:35 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

จากจู๋ถามมาตอบไป http://f0nt.com/forum/index.php?topic=4417.msg464598#msg464598
เป็นที่มาของงานเผาครั้งนี้

...

เริ่มเห็นเป็นรูปเป็นร่างมาแล้ว สำหรับเตาแอลกอฮอล์ ที่สามารถนำมาปรุงอาหารได้
โดยอาสัยวัสดุที่หาได้ง่ายจากท้องตลอด รวมทั้งของเหลือใช้

ตอนนี้ให้ดูแค่การเผาก่อน เพราะอยู่ในขั้นตอนการพัฒนาที่ยังไม่สมบูรณ์  ฮิ้ววว

กิจกรมมยามฟุ้งซ่านครับ เกือบไหม้ห้องไปรอบนึงแล้ว เลยมาทำการทดลองในห้องน้ำ
เผื่อผิดพลาดความเสียหายจะได้ไม่มาก อีกยังสามารถควบคุมเรื่อง กระแสลมได้เป็นอย่างดี

ขอโทษค่ะพี่โอ้เอ้ ไม่ได้ตั้งใจจะจับผิดนะ แต่แนนค่อยๆอ่านก็เลยเห็น (น่ารักดี) ฮิ้ววว

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ท้องตลอด  คริคริ

งานน่ารัก ฟอนท์ก็น่ารัก คนทำก็น่ารัก +1ค่ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 15