หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์งานเผา  (อ่าน 121345 ครั้ง)
ห้านาที น่ารักแต่เอือม

จู๋นั้นอะเหรอ  กรี๊ดดดดด

สวยๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สปีเร็วกว่าจิ้งจก เกย์ออก

เอาพู่กันมาจุ่มสีแล้วปาดๆ เล่นๆ นะ  เกย์แอบ

ฮิ้ววว   
ของพี่ต้องวาดให้อะครับ

เฮ้ยย   สวยๆ  เหมือนตัวจริงเลย    ยัยทอม  ยิ้มน่ารัก
1 ชั่วโมง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ฮือๆ~   สวยจังเลยค่ะ 

เลวยั้นเงา
ใช้อะไรเผาครับ  กรี๊ดดดดด

i'll walk until i find u.
ใช้อะไรเป็นเพลิงงงงงงง  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
สุดยอดเลยค่ะลุง   เจ๋ง

ว่าแต่ ไอ้ที่กั้นตรงกลางระหว่างบ้าน  สื่อถึงอะไรรึเปล่าคะ   กรี๊ดดดดด

สื่อว่าเป็น บ้านแฝดครับ  หน้ามึน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 หน้ามึน สองชั่วโมงเต็ม เต็ม   แม่งให้มาแต่โลโก้ กะแผนที่น่าเกลียด น่าเกลียด

ด้านนอก

ด้านใน

สวัสดีชาวโลก  สีน้ำเงินหม่น

ว่าแต่ ไอ้ที่กั้นตรงกลางระหว่างบ้าน  สื่อถึงอะไรรึเปล่าคะ   กรี๊ดดดดด

สื่อว่าเป็น บ้านแฝดครับ  หน้ามึน

(อิอิ)

งานนี้เพื่อนส่งแบบมาให้ทำเป็นสามมิติให้ครับ ไม่ได้ออกแบบเอง
เดาว่าน่าจะเป็นการเล่น ระนาบ น่ะครับ
งานนี้เค้าเล่นระนาบแนวตั้ง แนวนอน ได้ลงตัวสวยดีครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ชิ

หน้ามึน สองชั่วโมงเต็ม เต็ม   แม่งให้มาแต่โลโก้ กะแผนที่น่าเกลียด น่าเกลียด

ด้านนอก

ด้านใน

มืออาชีพจริงๆ   กรี๊ดดดดด

(อิอิ)

งานนี้เพื่อนส่งแบบมาให้ทำเป็นสามมิติให้ครับ ไม่ได้ออกแบบเอง
เดาว่าน่าจะเป็นการเล่น ระนาบ น่ะครับ
งานนี้เค้าเล่นระนาบแนวตั้ง แนวนอน ได้ลงตัวสวยดีครับ

ยิ้มน่ารัก  + ค่ะ 
10 นาที แผนที่ไปงานบวช ใช้ snagit editor ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
บวช โอ้เอ้ เหรอ

สวัสดีชาวโลก  สีน้ำเงินหม่น
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 15