หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์งานเผา  (อ่าน 121387 ครั้ง)
งานด่วนจี๋อีกงานจากเพื่อนคนเดิม
ส่งแบบมาให้ทำสามมิติ
เริ่มทำตอนสี่ทุ่ม
(แต่ดันหลับตอนประมาณตีหนึ่งมั้ง มาทำต่อตอนสิบโมง  กร๊าก)
เสร็จตะกี้ครับ

ไม่ไหวๆ หัวใจจะวาย
 ง่ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ลุงอ๋ากินข้าวยังคะ

ตั้งกะเริ่มทำงานนี่ ก็เพิ่งได้กินไปตะกี้นี่แหละครับ

หน้ามึน

พักบ้างเถอะค่ะ เดี๋ยวโรคกระเพาะจะถามหา ฮิ้ววว
ไม่สนุกจริงๆนะ ไอ้โรคกระเพาะเนี่ย

ขอบใจบุคมาก ที่เป็นห่วง

ฮือๆ~

สภาพเดียวกัน ยี่ห้อเดียวกัน แต่อยู่บนตู้เย็น ฮือๆ~

เศร้า ต่อไปตูโดนกินแน่

(บ้านสวยจังเลยครับ)
ลุงอ๋าห์ ถ้านอนดึกๆ ซื้อ เบนเนอร์มากินสิครับ ช่วยได้นิดหน่อย
กับดื่มน้ำเยอะๆ

ผมเองก็ลุยงานหนักเหมือนกัน
กินข้าว 2 มื้อทำงาน 3 วันนอนที

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อ๋อ หม้อหุงข้าว

ไม่ไหวๆ หัวใจจะวาย
 ง่ะ

อย่าวายนะครับ หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วายได้ครับ ผมชอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 เหลือบ
มีกันบ้างมั้ยครับ? ของผมมีเดี๋ยวจะเอามาแฉ
เป็นงานชุ่ย งานด่วน งานเอาเร็วเข้าว่า
เผื่อจะเป็น ตัวอย่าง (ที่ไม่ดี) กับน้องๆ พี่ๆ

นี่ เป็นปกหนังสือที่ลูกค้ามาสั่งทำ

จริงๆ จะมีตรากับชื่อเทศบาลอยู่ด้านล่าง แต่ยังไม่ได้ใส่ ก็เป็นปกที่ออกแบบเร็วและดูชุ่ยดี
รูปก็ไม่มีอะไรมาให้เลย ให้หาเองจาก google รูปไม่ชัดด้วย แบบก็ออกสั่วๆ ตรงแถบคาดเหลือง
แล้วใส่ตัวหนังสือไปเป็นมุขสิ้นคิดของผมเลย (ใช้บ่อย) เวลาเจองานเร่ง

ลูกค้าดั๊นชุ่ยกว่า ไม่สั่งแก้อะไรเลย  ง่ะ จบไปอีกงาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิ.ย. 2007, 09:44 น. โดย พี » บันทึกการเข้า
http://f0nt.com/forum/index.php?topic=6942.0

คริคริ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โอ้ ละ ละ ละ ....  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15