หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์งานเผา  (อ่าน 121342 ครั้ง)
ถ้าไม่เห็นที่แอนกับพี่โอ๋บอก จะไม่สังเกตุเห็นผู้ชายข้างล่างเลย
หรือว่า เจตนาแบบผู้ชายหม่นหมอง แต่ผู้หญิงเจิดจ้า

การมีอยู่ของเขา มันด้อยค่าไง

ตีความเอาแบบนี้ อืมมมมห์

แต่ผมมองเป็นตัวเขาเองต่างหากที่เต็มใจหลบอยู่ในความมืด
เพราะไม่อยากให้ความสว่างสดใสของเธอต้องถูกลดทอนลง
เขาขอแค่มองเห็นเธอ แต่ไม่จำเป็นที่เธอต้องมองเห็นเขา  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แืทนบอกว่า ผมเผางานครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แต่ผมมองเป็นตัวเขาเองต่างหากที่เต็มใจหลบอยู่ในความมืด
เพราะไม่อยากให้ความสว่างสดใสของเธอต้องถูกลดทอนลง
เขาขอแค่มองเห็นเธอ แต่ไม่จำเป็นที่เธอต้องมองเห็นเขา  ยิ้มน่ารัก

โอ้ แบบนี้เลยครับ (แต่ในไฟล์จริงๆผู้ชายมันชัดกว่านี้นะ พอ save for web ออกมามันก็ซ่อนตัวไปเลย)

แืทนบอกว่า ผมเผางานครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ฮิ้ววว ตอนแรกว่าจะทำหน้าตาเสื้อผ้าด้วย แต่นั่นแหละครับ เผา! เลยมาได้เป็นแผ่นๆ
เป็นแผ่นก็ดูดีนะ

งั้น มันต่างอะไรกะการ ด้อยค่าละ  ฮี่...

ผมเข้าใจเรื่องนั้นนะครับพี่โอ๋
เพียงแต่ว่ามันน่าจะเดินมาข้างหน้าอีกสักสามก้าว (หรือสีชัดกว่านี้ตามที่แทนบอก)
ถ้าแบบนี้คนที่ดูภาพจะไม่รู้เลยว่ามีตานี่อยู่
คือถึงไม่ได้เด่น แต่คงไม่ได้อยากให้ถูกลืม

โอ้โห งานเดียวคุยกันได้ตั้งหน้าๆ แน่ะ แจ๋วนะเนี่ยพ่อกวี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โปสการ์ดเผาสดๆเลยครับ ทำให้น้องเอาไปส่งครู
เลยถือโอกาสลองทำอะไรแบบนี้ในอีรัตน์ด้วยเลย  อืมมมมห์

ชอบมากค่ะ ชอบมาก กรี๊ดดดดด นะนะ นะนะนะ
ขอเอาไปทำภาพปลากรอบได้ป่าวค้า หวงป่าว นะนะนะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ยินดีมากเลยครับ
ถ้าจะเอาใหญ่กว่านี้หรือเป็นไฟล์อีรัตน์ก็จมล.มาได้นะครับ อืมมมมห์
เอาค่ะ กรี๊ดดดดด
ขอบคุณมากน่อ+

พอดีเป็นพวกชอบแพ้ใจจันทร์ง่ะ กร๊าก

พักหนึ่งผมก็เขียนประมาณนี้
แต่ของผมไม่เผา ยังไม่สวยพันนี้เลย

ส่งจอมอลอหาน้องแทนไม่ได้ง่ะ ฮือๆ~
ขอบคุณสำหรับไฟล์นะค้า น่าเอาไปทำวอลเปเปอร์มากๆๆๆๆ กรี๊ดดดดด

พี่ชอบงานเกี่ยวกะพระจันทร์อยู่แล้วง่ะ
สนใจทำงานภาพปลากรอบในกอลลั่มมั้ยค้า นะนะนะ

ป.ล. ถ้าว่างก็ทำงานแนวนี้อีกเน้อ พี่จะได้ตามเซฟอีก นะนะ กรี๊ดกร๊าด

เมื่อวานน้องที่ชมรมบอกให้ทำ (ช่วงหัวค่ำ เอือม) จะนำไปทำผ้าใบ
บอกปุ๊บก็ถามว่าจะเสร็จเมื่อไหร่ มัน รี๊บ รีบ ก็เลยเผามาได้แบบนี้แหละค่ะ  ง่ะ
ไม่พ้นฟอนต์ iannnnn  กร๊าก  ไหว้

กลางคืนก็ส่งเมลล์ไปให้ที่ร้าน แล้วก็ไม่ได้บอกว่าจะเอาขนาดไหนกัน
น้องมันนึกขึ้นได้ แต่ 10.00 น. เสร็จแล้ว  โวย ทำเีร็วซะ จ่ายไปในราคา 1,200 บาท (แพงไหมคะ  (เหงื่อแตกพลั่ก) ไม่เคยทำ)
และด้วยความที่ไม่มีประสบการณ์ด้านนี้ คือ ตอนทำเจือกเลือกขนาด A3
ตอนที่ไปรับมา โอ้ววว ใหญ่เท่าฝาบ้าน 2*3 เมตร ลำบากตรงขอสถานที่แขวนประกาศอีก  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
เผาค่ะ  หมีโหด~

งานเลียนแบบศิลปิน

flip campball soup  หมีโหด~

พนักงานบริษัท.
เผายังสวย โห

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15