หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: FORWARD ลวงโลก  (อ่าน 17813 ครั้ง)
เหรอๆ

งั้นสำหรับตูมั่งนะ ..เขาจะเป็นอะไรก็ช่างเขาเถอะครับ
แต่ถ้าส่วนที่เขาเกี่ยวกับเราไม่ว่าจะทางตรงหรือทางอ้อม
(อย่างเช่น การแสดงออกในรายการทีวี ไม่ใช่ในหนังสือพิมพ์กอสสิปกอสเสือก)
ถ้ามันเป็นเรื่องที่ไม่ได้เสื่อมเสียอะไร นั่นก็โอเคนะครับ

แต่ถ้าอีแบบเรื่องในที่ลับนั่นก็ช่างเขาไปถ้าไม่ได้ให้ชาวบ้านเดือดร้อนน่ะ
ส่วนเรื่องเนื้อหมูนั่น...

เอ๊ะตูเป็นอะไร สนใจเนื้อหมูจริงๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าเนื้อหมูสีชมพูนะ ฮึ่ม~~~~
Re: FORWARD ล้วงโลก กร๊าก

จริงไม่จริงก็ไม่มีใครรู้...

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
สงสัยอีกเรื่องครับว่าทำไมถึงเรียกชื่อเล่นพี่เค้าว่า " โน้ส " แทนที่จะเป็น " โน๊ต " ล่ะครับ หรือว่าชื่อมันซ้ำกับ โน๊ต เชิญยิ้ม อะไรแบบนั้นหรือเปล่้า

ป.ล. โน้ส อุดมนี่ยอมรับรสนิยมเรื่องแฟนของเค้าเลยครับ... หื่น
ต้องอวดรู้กันดีไหมเนี่ย กร๊าก

ชื่อเล่นจริงๆ ของพี่แกคือ อู๊ด ครับ (แม่เรียกชื่อนี้เพราะชื่อจริงคืออุดม)
แล้วก็พอมาเข้าทำงานที่ไปยาลใหญ่ (คนแปะอาร์ตเวิร์ก) ก็เลยเป็น โน้ต หน้ามึน
แล้วต่อๆ มาก็เป็นโน้ตอุดมที่เป็นที่รู้จักกันทั้งบางนี่แล

ส่วนที่มีคนบอกว่า ต้องชื่อ โน้ส สิ เพราะมาจากจมูกนั่น
ไม่รู้ไปเอามาจากไหนเหมือนกันครับ งง

ป.ล.
ว่าแล้วก็ โชว์เว็บนี้ซะหน่อย www.udomteam.com
เป็นเว็บรายงานการกระดิกตัวของอุดมก็ว่าได้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชอบผลงานของพี่เค้านะ  กรี๊ดดดดด แต่เรื่องส่วนตัว ช่าง.....เถอะ

"หากชีวิตสิ้นหวังกับการล้มเหลว ก็ยากที่จะพบกับความสำเร็จที่รออยู่"
บางเรื่องมันก็ส่วนตัวนะนั่น
เท่าที่เคยเจอ พี่เขาก็น่ารักดีนะ  ฮิ้ววว

ปล.พิมพ์ผิดไป 1 ตัวรีบแก้ ก่อนที่ระบบตรวจคำจะเจอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 2007, 09:55 น. โดย Psyfer » บันทึกการเข้า
กิ้วชอบไม่สนใจอะไรทั้งนั้น กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
อันนี้เหมือนเพื่อนเคยปริ้นต์ให้อ่านตอนอยู่ปี 5 แหละครับ
แล้วก็มีคนเล่าเพิ่มแบบแอนแหละเรื่องตอนที่มาซ้อมที่ ม.  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ต้องอวดรู้กันดีไหมเนี่ย กร๊าก

ชื่อเล่นจริงๆ ของพี่แกคือ อู๊ด ครับ (แม่เรียกชื่อนี้เพราะชื่อจริงคืออุดม)
แล้วก็พอมาเข้าทำงานที่ไปยาลใหญ่ (คนแปะอาร์ตเวิร์ก) ก็เลยเป็น โน้ต หน้ามึน
แล้วต่อๆ มาก็เป็นโน้ตอุดมที่เป็นที่รู้จักกันทั้งบางนี่แล

ส่วนที่มีคนบอกว่า ต้องชื่อ โน้ส สิ เพราะมาจากจมูกนั่น
ไม่รู้ไปเอามาจากไหนเหมือนกันครับ งง

ป.ล.
ว่าแล้วก็ โชว์เว็บนี้ซะหน่อย www.udomteam.com
เป็นเว็บรายงานการกระดิกตัวของอุดมก็ว่าได้ครับ

ขอบคุณพี่แอนสำหรับลึงค์ลิงค์ค่ะ กรี๊ดดดดด

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
โอ๊ะ  ลิงค์นั้น  กรี๊ดดดดด

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.
เห็นพี่โน้สบอกว่าตอนนี้อยากทำเดี่ยวจตุคาม

กร๊าก แซวกันมันส์แน่ๆ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เคยอ่านแหละ แต่ไม่ได้ส่งต่อ เพราะไม่รู้ความจริง ก็เลยไม่ได้ใส่ใจอะไร

ยามยาก อย่าได้ทำตัวยาก ๆ
เค้าว่าก็คือเค้าว่าครับ ไม่มีใครเคยได้รู้ได้เห็นมาจริงๆ
และ forword mail หรืออะไรในเน็ตนี่มันใส่ร้ายกันได้ง่ายมาก
เอาอย่างเรื่องค่ายรถยนต์ต่างๆ นี่ พอมีรถของค่ายหนึ่งเปิดตัวมาใหม่
ก็จะมีฝ่ายตรงข้ามมาโพสต์ดิสเครดิตตรึมเลย

แต่ถ้าเป็นจริงสักเรื่องนี่ก็แย่แล้วนะพี่โน้ตเรา
พี่โน๊ตครับ ผมว่าใช้ ปลาหมึกกล้วยเหอะ เลือกตัวใหญ่ๆหน่อย ดึงหัวออกใช้ได้เลย  กร๊าก

ปล.1 ความจริงอยากจะใช้คำว่า หมึกกล้วย แทนคำว่า ปลาหมึกกล้วย เพราะคุณครู เคยสอนไว้ในชัวโมงวิทยาศาสตร์ว่า หมึก มันไม่ใช่ปลา มันเป็นสัตว์ตระกูลหอย ก็ตะบี้ตะบันไปเรียกมันว่าปลาอยู่ได้ มันออกจะภูมิใจในความเป็นหอย
ปล.2 ทะลึ่งไปหรือเปล่าเนี่ย กลัวยักษ์กิน ฮี่ๆ
หน้า: 1 [2] 3 4