หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16]

ผู้เขียน หัวข้อ: 2How to Photoshop and Retouch!  (อ่าน 141980 ครั้ง)
 (แจ๋ว แจ๋ว) เจ๋ง

แอบอ้าง
มือสมัครเล่นจะเชี่ยวชาญทฤษฎีมากกว่ามืออาชีพ (ฮา)
fuc yea อ่านจนจบแล้วนี่มันมืออาชีพชัดๆ
 ไหว้ ขอบคุณครับพี่แอน

จะตายอย่างวีรบุรุษ หรือจะอยู่นานพอที่จะเห็นตัวเองกลายเป็นวายร้าย
ตอนนี้พี่หาวก็สอนเกี่ยวกับ Raw File และโปรแกรมอยู่นะครับ แต่จะมีค่าใช้จ่ายในการอบรมด้วย  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หลุดจากวงโคจรมาหลายปีมากๆ แล้วครับ
เจอพี่หาวครั้งสุดท้ายก็สมัยนู้นเลยแหละ
ตอนนี้ไม่ได้ถ่ายรูปแบบเอาวิชาเลยครับ มีแค่ถ่ายลูกเมีย กะถ่ายนางแบบ ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แอบอ้าง
ตอนนี้ไม่ได้ถ่ายรูปแบบเอาวิชาเลยครับ มีแค่เอาเมีย กะนางแบบ
โห อู้ย..

fuc yea หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เว็บ 2how ก็ไม่ได้มีคอมมูนิตี้เหมือนเมื่อก่อนแล้วครับ ไม่มีสงครามโพสรูปกันแล้ว  กร๊าก

โห ยุคของเฟซบุ๊กมันกลืน 2how ไปด้วยเหรอ ฮือๆ~
จำได้ว่ามันคือสุดยอดสังคมถ่ายภาพที่ต่างจากชาวบ้านในยุคนั้นมากเลยนะครับ ออกแบบก็สวยโคตรๆ

นั่นนะซิครับ  ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16]