หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวดีมาบอกจ้า...  (อ่าน 4521 ครั้ง)
พอดีตอนนี้ ย้ายงานมาทำที่ใหม่ เค้าจัดประกวด vdoclip กัน ก็เลยเอาข่าวมาฝาก เราว่าเท่าที่มีอยู่ตอนนี้ไม่มีใครเข้าตากรรมการอ่ะ เราก็เลยมาเชิญชวนชาวฟอนต์ ไปส่งผลงาน เราเชียร์เต็มที่ถ้าเป็นผลงานจากคนที่นี่  เพราะจักรีมาโม้ไว้เยอะ ฮี่...

ยังไงเรารอนะ 

รายละเอียดก็เข้าไปดูได้ที่นี่ นะ   http://www.tlcthai.com/webboard/view_topic.php?table_id=1&cate_id=4&post_id=7904 

อยากให้คนที่นี่ได้รางวัล บอกจักรีแล้วจักรีไม่ทำมาส่งให้ซักที  ปลื้ม

สวัสดีชาวโลก  สีน้ำเงินหม่น
 ไหว้ ขอบคุณครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ใครจะส่งได้ละ ทิ้งงานไว้ให้ทำบานเบอะ  ชิ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตลก  มีแต่งานตัวเองทั้งนั้น  โวย   ทำไม่เสร็จเองมาหาว่าทิ้ง เดี๋ยวเจอเตะ  แบร่

ขอย้ายมาห้องศิลป์อีกทีนะครับ
กิจกรรมน่าสนุกดีครับ แต่จะสู้พลังโหวตได้หรือเปล่าไม่รู้
(งานประกวดที่ไหนพอมีเกณฑ์คนไปโหวตทีไร กดเข้าไปดูของคนชนะแล้วไม่ถูกใจสักที)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จะรอดู ต้องฮาแน่ๆ มุขจักรี  กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
 กร๊าก
ขอย้ายมาห้องศิลป์อีกทีนะครับ
กิจกรรมน่าสนุกดีครับ แต่จะสู้พลังโหวตได้หรือเปล่าไม่รู้
(งานประกวดที่ไหนพอมีเกณฑ์คนไปโหวตทีไร กดเข้าไปดูของคนชนะแล้วไม่ถูกใจสักที)

ไม่หรอก ก็เรานี่หล่ะ หนึ่งในกรรมการ หุหุ ลันล้า

อ้อ ไม่ได้ตัดสินที่ผลยกโขยงโหวตใช่ไหมครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

กรรมการมีกี่คนคะ

Las Noches Rubicundior
กรรมการมีหลายคนครับแต่ผู้ตักสินมีคนเดียว   กร๊าก  ล้อเล่น

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: [1]