หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24

ผู้เขียน หัวข้อ: ไร้การศึกษา  (อ่าน 114289 ครั้ง)

ขุด...

เรื่องเงียบฉี่แล้วล่ะ หมีโหดดดด

นายหมูแฮมก็ออกจากโรงพยาบาลเรียบร้อยแล้ว

งบน้อย

ขุด...

เรื่องเงียบฉี่แล้วล่ะ หมีโหดดดด

นายหมูแฮมก็ออกจากโรงพยาบาลเรียบร้อยแล้ว

ประเทศไทย เจ๋ง

หนังสือพิมพ์ไทยพอข่าวมันเริ่มขายไม่ได้ก็เลิกสนใจ  สุดท้าย หมูแฮมก็อาจจะไปอยู่เมืองนอกสองสามปี

แล้วก็กลับมาหงิกต่อ โดยที่ไม่มีใครจำได้   เอือม

ก็เข้าสูตรละนะ
เพราะข่าว นปก ขายได้กว่ากันเยอะครับ เจ๋ง

(ลูกสาวหมอเหวงมั้ง น่ารักมากเลยล่ะ หื่น)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ดีใจกับคนมีการศึกษาด้วยครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อย่ามาประชดผม แบบนั้นได้มั้ยครับ

รู้มั้ยครับว่าพ่อผมเป็นใคร

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

จักรีเป็นลูกที่ไม่ดีนะครับ ชื่อพ่อตัวเองแท้ๆ ยังจำไม่ได้  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อย่าว่าแต่ผมเลยครับที่จำไม่ได้  ขนาดแม่ก็ยังจำชื่อพ่อไม่ได้เล้ย

หมีโหดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ส.ค. 2007, 20:14 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

กร๊าก

Las Noches Rubicundior

วันนี้เล่นขำแหะจักรี  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด  ขอบคุณครับที่ขำ   

ค่อยยังชั่วที่ไม่มีใครคิดว่าเป้นเรื่องจริง

อย่าพูดให้คิดซิครับ ...

กล้าเล่นสุดๆ  กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ข่าวตอนนี้บอกว่ากำลังสอบสำนวนคดี จะสรุปสำนวนคดีได้ในเดือนนี้ ต้องรอดูกันอีก เดือนนี้  ยิ้มน่ารัก

นิสัยไม่ดี  หมีโหดดดด
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24