หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: ไร้การศึกษา  (อ่าน 114294 ครั้ง)
เดี๋ยวก็เป็นไปตาม step ประเทศไทย

1. นายนายกัณฑ์เอนกปรึกษาทนายแล้วเห็นว่าควรยุติการให้ข่าว
2. เรื่องจะเงียบไปเองในที่สุด
3. ลูกชายนายกัณฑ์เอนกหลุดคดี
4. นายกัณฑ์เอนกส่งลูกชายไปเรียนต่อเมืองนอก

เจ๋ง

แล้วอีกไม่นานมันก็กลับมาทำเรื่อง....หาย อีก  โวย

"หากชีวิตสิ้นหวังกับการล้มเหลว ก็ยากที่จะพบกับความสำเร็จที่รออยู่"
ที่แน่ๆ ชื่อนี้คงไม่มีใครเอาไปตั้งชื่อลูกอีกหลายปี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A5584484/A5584484.html
จอยว่ากรณีที่เราไม่รู้ว่าเขา มีอาการทางจิตจริงไม่จริง ก็ไม่ควรเอาเรื่องนี้มาล้อค่ะ   ฮิ้ววว
ว้า..
เผลอล้อไปแล้วครับ เศร้า (คห 98)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮิ้ววว

ไม่รู้อ่ะ คือจอยเจอคนอาการแบบนี้เยอะมาก
แล้วคือเค้าจะควบคุมตัวเองไม่ได้จริง ๆ น่ะค่ะ
เคยรู้สึกว่าถ้าเค้าเป็นจริง ๆ เค้าจะน่าสงสารมาก

แต่

พ่อเขาไม่สมควรได้รับความสงสารแม้แต่นิดเดียวค่ะ   ยิ้มน่ารัก
พ่อแม่รังแกฉันจริงๆ  เกย์ออก (มีเพื่อนที่พ่อแม่ปกป้องและโอ๋เว่อร์ๆ แบบนี้คนนึงนะ โอ๋มากจนเพื่อนเกลียดเค้าทั้งชั้นไปเลย  กร๊าก)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ไม่ชอบกองเชียร์อย่างนึงตรงที่ไปเรียกเขาว่าหงิกนี่แหละ หมีโหดดดด

ส่วนนายกัณฑ์เอนกนี่ "อัปจัญ" จริง ๆ

งบน้อย
ขอโทษนะคะคุณศิริพงษ์ กระทู้ข้างบน
ที่คิดเห็นไม่ตรงกัน เศร้า

โดยส่วนตัวชอบมากที่เรียกไอ้หมอนั่นว่าหงิก  หมีโหดดดด

กรี๊ดดดดด

งบน้อย
ขอโทษจริงๆนะครับ ถึง เป็นคนบ้า ที่ไม่รุ้เรื่องอะไรกับการกระทำของตัวเองเลยถึงอาการจะน่าเห็นใจแค่ไหน  ทำผิดแบบนี้มันเฮี้ย จริงๆนะครับ 

การกระทำมันส่อเจตนาที่เลวทรามมากแล้ว  ถึงจะควบคุมตัวเองไม่ได้ก็เหอะ แต่ในเมื่อ เห็นการณ์มันเกิดมาในรูปแบบนี้ มันส่อให้เห็นถึงจิตใต้สำนึกที่ชั่วช้า จริงๆนะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีสะกดคำว่าเหี้ยผิดนะครับ
ให้โอกาสแก้ตัว เอาใหม่ชัดๆ นะ

เหี้ย !!!

แบบนี้รึเปล่าครับ  งง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หยาบคาย รับไม่ได้ ชิ

ไม่ได้เป็นโรคอะไรหรอกค่ะ    ยิ้มน่ารัก

ก็แค่โรค "เหี้ย" น่ะ 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 24