หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: ไร้การศึกษา  (อ่าน 114237 ครั้ง)
ใครดูเรื่องเล่าเช้านี้ ที่คุณกันต์เอนก บอกพวกผู้เสียหายว่าเป็นคนไร้การศึกษาบ้างครับ

อารมณ์เสียแต่เช้าเลยตู ว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

กาก

ช่วยขยายความหน่อยครับ หมีโหดดดด

งบน้อย
ไม่ได้ดูค่ะ เกิดอะไรขึ้นคะ  งง

ช่วยขยายความหน่อยครับ หมีโหดดดด

หมีโหดดดด/

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

ไม่ได้ดูค่ะ เกิดอะไรขึ้นคะ  งง

งง/

พนักงานบริษัท.
กันต์อเนก พ่อคนที่ขับรถไล่ชนคนตาย มาออกรายการเรืืองเล่าเช้านี้ครับ

แล้วเค้าบอกว่า พวกผู้เสียหายที่ออกมาให้สัมภาษณ์อ่ะ เป็นพวกไร้การศึกษา

คิดแต่ว่า คนรวยทำอะไรก็ผิด บลาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฟังแล้วเดือดปุดๆๆ

กาก
อ๋อ รู้สึกว่าเค้าเป็นออทิสติกส์อ่ะค่ะ
อ่อ ตอนแรกผมคิดแค่ว่าลูกเป็นคนเดียวนะ

พอดูเรื่องเล่าเช้านี้ถึงรู้ว่าคนพ่อก็เป็นด้วย

กาก
ขับรถเบนซ์ นามสกุลดัง แล้วคิดว่าตัวเองเทพมั้ง  แบร่

กำลังโหลดข้อมูล .....
อืม อยากดูจัง

อ๋อครับ

เดี๋ยวไปตามอ่านข่าวก่อน

งบน้อย
อ่านข่าวนั้นเมื่อวาน อ่านแล้วหงุดหงิด
เบื่อพวกมีตังแล้วเบ่ง
รวย แต่นิสัยแม่ง  3cษ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อ๋อ รู้สึกว่าเค้าเป็นออทิสติกส์อ่ะค่ะ
เห็นคนพ่อมาแก้ข่าว
บอกว่าลูกชายคนนี้ไม่ได้เป็น
แต่ลูกสาวอีกสองคนต่างหากที่เป็นค่ะ

เดี๋ยวพอจะติดคุก ก็เป็นเองแหละ ออทิสติกส์ พิการทางสมองอะไรทำนองเนี้ย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 24