หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: อาคว้า เอคว่า aqua  (อ่าน 8428 ครั้ง)
ชอบค่ะ กรี๊ดดดดด
กว่าจะงมทำได้ โง่ตั้งนาน ไอ้มืดหมี แอบไปถามพี่แอนมาด้วย
ขอบคุณสำหรับความรู้ค่ะ ไหว้

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อืม เป็นติวเตอเรียล นี่น่าสนดี สำนวนที่ใช่นี่... ถ้าไม่รักกันจริง คงเกลียด และหมันไส้ไปเลย 555

มีตัวช่วยมาช่วยเสริม คือมี style ของ PS  แนวนี้เลย web 2.0 ได้มาจากไหนจำไม่ได้แล้ว หลายเดือนแล้ว

ใครสนใจลองเอาไปใช้ แล้วก้ปรับๆ แต่งๆ ดูนะ

ใครอยากอ่านโหลดไฟล์เก่าแก่ๆ เนื้อหาเดียวกันนี้
ก็เชิญที่นี่นะครับ http://iannnnn.com/2007/396
ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถึงว่าคุ้น ๆ เอ๊ะ คุ้น ๆ จริง ๆ  หมีโหดดดด
555 พี่แอน  กร๊าก

ชอบว่ะ

ดูดมาแล้วนะ

ไหว้

ส่วนอันที่เรามาปล่อยอ่ะ มันเป็นของที่เค้าใช้กันจริง(จะอธิบายไงดีละ) เช่น โลโก้ สไก้ป์ อ่ะ

// เพิ่มเติม

จากที่ดูด ไฟล์ จากลิ้งก์ที่พี่แอนให้แล้วอ่ะ

อยากทำให้เป็นไฟล์ของ style โดยเฉพาะเลย (.asl) เวลาที่ฟอแมต เครื่องไปแล้วมันจะได้กลับมาอ่ะ

ใครรู้วิธีช่วยสอนที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.ค. 2007, 16:15 น. โดย password » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2]