หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์-อาทิตย์ ว่างมากไม่ได้ทำงาน  (อ่าน 3269 ครั้ง)
:27:ทำงานจันทร์-ศุกร์ หยุดเสาร์-อาทิตย์ ว่างมากเลยอยากหางานพิเศษทำมีใครพอที่จะแนะนำบ้างจะทำอะไรดี หรือบำเพ็ญตนให้เป็นประโยชน์ ที่ไหนได้บ้าง อยู่บ้าน นอน อ่านหนังสือ เยอะแล้ว เบื่อ เซ็ง จังเลย ขอคำแนะนำด้วยจ้า
ไปเป็นอาสาสมัครที่บ้านพักคนชรา

หรือ ที่สถานเด็กกำพร้า 

หรือ ที่สถานรับเลี้ยงเด็กพิการ 

หรือไปบริจาคเลือดค่ะ

กร๊าก กร๊าก ก่อนไปบริจาคควรเตรียมตัวให้พร้อม  เพราะตอนม.6 เง็กเคยนั่งรถเมล์สองชั่วโมงครึ่งไปบริจาคเลือด  แต่คุณพยาบาลบอกว่า  นอนดึกเหรอคะ  เลือดมันลอยค่ะ  บริจาคไม่ได้  ฮือๆ~

อ๊ะก็ดึกดิ  เด็กเตรียมเอ็นท์  ฮือๆ~ นั่งรถเมล์กลับบ้านอีกสองชั่วโมงครึ่ง  ช่วงเตรียมเอ็นท์

But there is not enough time,
And there is no, no song I could sing
And there is no, combination of words I could say
But I will still tell you one thing
We're better together.
ไปรับจ้างเป็น โคโยตี้ ซิเค้อ เกย์ออก

ชอบทำอะไร สนใจอะไรเป็นพิเศษมั่งล่ะครับ
จะจ้างมาเขียน Actionscript ก็กระไรอยู่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]