หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 145

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องดีๆในชีวิต วันละเรื่อง  (อ่าน 700996 ครั้ง)
นาตาลีไม่ตกใจแย่เหรอ ..

โดนตัดหน้า  โวย โวย โวย

Today you , Tomorrow me.
 คริคริ  แหม ตลกกันใหญ่

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตลก เดอะกันย์ต่างหาก ชิ

แล้วนาตาลีไม่เตะบอลเหรอครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นาตาลีไม่เตะครับ แต่ ขย่.....

นาตาลี นะครับ ไม่ใช่สุธี 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ทำไมล่ะ งง
ก็ สุธี สุขสมกิจ ไง  เค้าเตะบอล โว้วววว  หมีโหดดดด

อ้าวเหรอ มึนตึ้บ

อันนี้ไม่ใช่มุขนะ แต่พี่ไม่ดูบอลเลย
เค้าแต่งกับนาตาลีเมื่อไรเดี๋ยว ผมจะบอกให้ดูนะครับ  คริคริ

ตรึกโป๊ะ!!  เอือม
เล่าเรื่องดีๆต่อเถอะครับ  เหลือบ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เน่าหน่อยนะครับ

ช่วงนี้ชีวิต ยอมรับว่าวุ่นวายมากมาย แต่มันก็เริ่มเคลียร์ได้ ไม่ถึงกับเครียดมาก แต่เหนื่อย และไม่อยากจะเหนื่อยไปมากกว่านี้ ถึงทุกวันๆนี้จะเจอแต่เรื่องน่าเหนื่อยใจก็เถอะ

แต่ก็ยังดีใจที่มีเธออยู่ทุกวัน

ยิ้มน่ารัก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7

อีกสี่วันจะได้กลับบ้าน  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เคยทำ tag ความสุขในบล็อกตัวเองโดยกำหนดไว้ 30 วัน สรุปตอนนี้ทำไปได้ 27 วันเอง ไหว้ แถมโดนบางคนว่าทำอะไรไร้สาระด้วย
มันก้ำกึ่งระหว่างตั้งใจจะมีความสุขหรือมีความสุขจริงๆ ง่ะ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 145