หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 145

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องดีๆในชีวิต วันละเรื่อง  (อ่าน 700987 ครั้ง)
ไม่ตกชีวฯ ดีใจๆ

ลุ้นมาหลายวัน มั่วซะเยอะ 
กินตำปลาร้าไม่ใส่พริก มีความสุข  ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
วันนี้คามเคมีชีทผมอยู่ที่บ้านเพื่อน(แกนะแก โวย)
ผมเลยภาวนาสวดมนต์ถึงพระเจ้าโจ้ แล้วอาจารย์ก็ไม่เ็ก็บชีทจริงๆด้วย ยิ้มน่ารัก
ตอนก่อนกินข้าวก็เลยสวดมนต์ถึงพระเจ้าอีก ยิ้มน่ารัก
พอกินข้าวเสร็จไปยืนคุยหน้าห้องของพระเจ้าสัพพักพระเจ้าก็ออกมาพร้อมบอกว่า
"ชั้นฟังมานานแล้วนะโจ้ๆอยู่นั่นแหละ จะไปไหนก็ไปเลยไป!"ประมาณนี้
ครับ หมีโหดดดด
(ข้อสอบฟิสิกส์ง่ายซะ ทำไมกลางภาคไม่ง่ายอย่างนี้บ้าง) ง่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
วันนี้ไม่ต้องพรีเซนต์เรื่องซินเทอร์ริ่ง แล้วก็เลื่อนไปหลังมิดเทอมเลย  ยิ้มน่ารัก

งานเสร็จแล้วอีกขึ้นนึง ลันล้า

งบน้อย
แก้แบบอีกแล้ว
 ฮือๆ~

อ้าว นึกว่าจู๋ระบาย

อู้ว ดีใจได้ปล่อยมุก
 ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กรี๊ดดดดด วันนี้วาดรูปได้1รูป ดีใจไม่ได้วาดนานแล้ว

ปล. กำลังเลียบเคียงร้านก๋วยเตี๋ยวแถวบ้าน
จะได้เขียนป้ายให้เค้าใหม่ รู้สึกอยากทำ  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .

โบนัสสำหรับวันนี้

เอาเงินที่วันนี้ทำโอทีได้ไปซื้อกางเกงที่หมายตามานาน

ในราคาลดจากป้าย 70% ลันล้า

งบน้อย
โปรเจ็กต์ซ่อมปากกำลังดำเนินอยู่
วันนี้ผ่านด่านอรหันต์ไปอีก 1 ด่านละ สบายใจ หมอน่ารัก ยิ้มน่ารัก
เหลืออีก 10 ด่านได้มั้ง ไม่รู้จะต้องเสียเลือดให้หมอฟันอีกเท่าไหร่ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้ฟังเพลงใหม่ๆ ของวง วีนัส  ฮือๆ~
หลังจากไม่ได้ข่าวคราวเลย มานานมาก

ขอบคุณ เอ มากๆ +

ปลื้ม      ปลื้ม       ยิ้มน่ารัก     ยิ้มน่ารัก  โอ้วดีใจสุด ๆ

ยินดีด้วยครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

ว่าแต่มันคือสอบอะไรเหรอ

งบน้อย
สอบมาตรฐานทางด้าน IT น่ะครับ มีแบบสำหรับบุคคลทั่วไปและ สำหรับผู้ที่เป็น อาจารย์สอนในรายวิชาที่เกี่ยวข้องครับ ของผมเป็นแบบบุคคลทั่วไป ต้องทำคะแนนให้ได้ 60 ขึ้นไปก็จะสอบผ่าน และจะได้ใบรับรองจาก สทศด้วย  ยิ้มน่ารัก (สทศ คือองค์การมหาชนที่จัดสอบ O-net นั่นล่ะครับ)

วันนี้ซื้อแป๊ปซี่เป็ขวดแก้วเล็กๆ แล้วปรากฏว่าเปิดไม่ออก
ให้หลายคนเปิดมาก แต่เปิดไม่ออกซักคนเลย แต่ทุกคนตั้งใจเปิดให้มากๆเลยแฮะ  ปลื้ม

แล้วก็ไปเปิดได้ตรงพี่ที่ มช คนนึง คือไม่รู้จักแหละะ แต่เค้าก็พยายามแกะมันอยู่นานมากๆ จนได้กิน อิ่มน้ำใจจัง  ปลื้ม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เล่นกับแมว แมวมานอนบนเตียงด้วย  ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 145