หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17

ผู้เขียน หัวข้อ: PSU.f0nt : ภาคจับเข่าคุย  (อ่าน 75995 ครั้ง)
ของมช นี่เค้ารับค่ะ ต้องเป็นมหาวิทยาลัยรัฐบาลเท่านั้น ภาคปรกติเท่านั้น
ต้องเรียนได้เกรดเฉลี่ยไม่ต่ำกว่า 3.00 และเทียบโอนหน่วยกิตที่ หลักสูตรตรงกันได้ไม่ต่ำกว่า 24 หน่วยกิต (8 ตัวนั่นเอง)
เกรดที่โอนได้ค่ะ B up

ลันล้า เงื่อนไขคือต้องย้ายไป คณะเดิมสาขาเดิม เท่านั้น ห้ามเปลี่ยน

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ดีจังเลยนะครับ ขอบคุณมากต่อไปจะได้ไปแนะนำหลานๆได้

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
รัฐศาสตร์ค่ะ  เกย์ออก

แต่เรียนถึงปี 2 เทอมหนึ่ง มีระเบิดตรงคาราโอเกะ เฟื่องฟ้า  ไหว้

แม่เลยโทรบอกให้กลับบ้านด่วน (ย้ายมาเรียน มช. ชะงั้น)

อ๋อ..เ็ด็กรัฐศาสตร์นี่เอง  พี่ก็วิชาโทรัฐศาสตร์นะคะ คงอาจเคยเห็นหน้ากันมาบ้างมั้งนะ ยิ้มน่ารัก
 ปลื้ม ไม่แน่ใจนะคะ
พี่บัว เรียนกับอาจารย์ชิดฯ กี่ตัวคะ?
ฟ้าเคยลงตัวหนึ่ง ตอนปี 2 จำชื่อวิชาไม่ได้แล้ว เป็นวิชาเกี่ยวกับการเมือง 3 จังหวัด
เหมือนกับภูมิรัฐศาสตร์น่ะค่ะ ตัวนั้น มีพี่ๆ ปี 2-3-4 + พี่ๆ คณะอื่นเยอะๆ

ถ้าจะเคยเจอ น่าจะวิชานี้ หรือไม่ก็แถวตึก 19 นั่นแล

ปล. คิดถึงตึก 19 คลอง 200 ปี ลานอิฐ ลานประดู่ ลานเล  กรี๊ดดดดด

ปล.พี่บัวจำลุงโยชิ ได้ไหมคะ?

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข

โรงช้างมีสองชั้นแล้วนะ  หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ว้าววว ตอนกลับไปครั้งล่าสุดไม่ได้แวะ
เด็ก มอ. ยังนิยมออกไปกินหมี่ไก่ตอนดึกๆกันมั้ยอ้ะ  กรี๊ดดดดด
หมี่ไก่แผ่วแล้ว กร๊าก

แต่โรงช้างมีสองชั้นสักพักแล้วนะ เดือนยังเรียนอยู่เลย
ชั้นบนเป็นร้านกิฟช็อป ร้านการ์ตูน ร้านซ่อมคอม ร้านขายเครื่องสำอาง ร้านเติมเงิน (เจ้าของร้านตายแล้ว)

แล้วก็โกอ้วน มีสองชั้นแล้ว ปรับปรุงใหม่ไฮโซกว่าเดิม

คิดถึงบ้านจัง ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ข้างโรงช้าง มีซุ้มขายเทป ซึ่งรับอัดเพลงตามสั่งด้วย  น้องดำ
เมื่อ 10 ที่แล้วน่ะเหรอพี่เจน  หมีโหด~
ตูเข้า มอ. รหัส 3920055   อืมมมมห์

นับเอาเอง กี่ปี  ฮ่าๆ ฮือๆ
53-39

14 แน่ะ  อู้ย..
ผมเข้า มอ.(สาธิต) รหัส 43 กร๊าก (ตอนนี้มหาวิทยาลัยรหัส 49)

เด็ก ม.อ. ฮิตกิน จิรา ไก่ทอด หมีโหด~
อยู่หลังมอ
ถูกและเยอะ หื่น ข้าวเหนียวห้าบาทได้มาจานอย่างใหญ่

ไก่ก็อร่อยแหละ เจ๋ง แต่สู้เดชาไม่ได้

แล้วคือไปอยู่ในจู๋เลือดได้ไงวะ ฮือๆ~ มึนละตู

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อ๋า~ เพิ่งเจอว่ามีกระจู๋นี้ด้วย
ผมก็อยู่มอ.ครั๊บ ปีหนึ่งเอง

แนะนำตัว http://goo.gl/u1yG
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17