หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: PSU.f0nt : ภาคจับเข่าคุย  (อ่าน 75981 ครั้ง)
เพื่อนเคยบอกไว้ว่า.....

เวลาไปเที่ยว ผับ บาร์ หรืออะไรทำนองนี้ ที่มันไม่ดีๆ

ห้ามขับรถ ผ่านหน้าพระบิดา

เกือบลืมไปเลยว่าเคยแนะนำตัว
ไม่ยืนยันครับ รู้แต่ที่ลานพระบิดา มอ.ปัตฯ
มีคนล้มรถตรงหัวเลี้ยวข้างลานพระบิดา (ตรงสี่แยกที่จะเลี้ยวเข้าหอสมุด jfk) บ่อยมากๆ
โดยเฉพาะช่วงเวลาประมาณ 6 โมงเย็น บวกลบได้ครึ่งชั่วโมง จะเยอะเป็นพิเศษ ง่ะ..

พี่เบียร์: เดี๋ยวนี้เค้ามีห้องโอเกะใต้ตึก 11 แล้วครับ ผอ.คิดไรไม่รู้

ไม่ยืนยันครับ รู้แต่ที่ลานพระบิดา มอ.ปัตฯ
มีคนล้มรถตรงหัวเลี้ยวข้างลานพระบิดา (ตรงสี่แยกที่จะเลี้ยวเข้าหอสมุด jfk) บ่อยมากๆ
โดยเฉพาะช่วงเวลาประมาณ 6 โมงเย็น บวกลบได้ครึ่งชั่วโมง จะเยอะเป็นพิเศษ ง่ะ..

พี่เบียร์: เดี๋ยวนี้เค้ามีห้องโอเกะใต้ตึก 11 แล้วครับ ผอ.คิดไรไม่รู้

จะว่าไป ผมก็เคยลงไปนอนเล่นตรงถนนหน้าพระบิดานะครับ

จะบอกว่า ไปทำเรื่องไม่ดีมา ก็ไม่ใช่ เพราะ กำลังจะออกไปซื้อพวงมาลัย

มาไหว้พระบิดา....

คุณลุงที่ขับรถตามหลังมายังงงๆ

"ลูกเป็นอะไรไป ลุงเห็นขับรถอยู่ดีๆ ลุงหันมาอีกที ลูกก็นอนอยู่ที่พื้นซะแล้ว"

กร๊าก ความคิดบรรเจิดจริงๆ ผอ. คนไหนแล้วครับเนี่ย งง
ตอนนี้จารย์บัณฑิต. มั้ง ถ้าจำไม่ผิด
เพิ่งเปลี่ยนจากจารย์กนกเอง

วิดยา
วิดยา
วิดยา
วิดยา
วิดยา
วิดยา
วิดยา
 หมีโหด~

เด็กวิทยาภาพที่เห็นจะเป็นเด็กเรียนกว่าสาวๆ คณะอื่นๆ นะพี่ว่า

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

เด็กวิทยาภาพที่เห็นจะเป็นเด็กเรียนกว่าสาวๆ คณะอื่นๆ นะพี่ว่า

เป็นคำสุภาพ ของคำว่า มีแต่ป้าหน้าตาเนิร์ดๆ  เกย์ออก
เห็นด้วยยยย   หมีโหด~/

เด็กการโรงแรม แอบหื่น

เด็กการโรงแรม แอบหื่น

ต้องผู้ชายนะ  หื่น
ผู้ชายการโรงแรมมีแค่ 1 ใน 10

แถมในนั้น เป็นชายแท้ 1 ใน 10

ที่เหลือ อย่าให้ said ง่ะ..

ไม่ต้อง said ตูเข้าใจ  ฮือๆ~
แต่หน้าตาดีจริงๆ นะ ไม่ออกสาว แถมกินได้ด้วย หื่น

ว่าไปนั่น... เอาเข้าจริงไม่เคยได้แอ้ม

วิศวะ คอมฯ ภูเก็ต ต้องมีมาเรียนที่หาดใหญ่ หรือเปล่า???

เพราะเห็นในวิชาที่ลงทะเบียน มี section ของ CoE(ภูเก็ต)ด้วย???

มีแต่คอมตรังฯ ไม่ใช่เหรอที่ย้ายมาหาดใหญ่ปี 3
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17