หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: PSU.f0nt : ภาคจับเข่าคุย  (อ่าน 76006 ครั้ง)

นี่ไง ตรัง ไม่ตรัง ไม่รู้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2008, 13:17 น. โดย ~ZephyR~ » บันทึกการเข้า

เกือบลืมไปเลยว่าเคยแนะนำตัว
วิศวะ คอมฯ ภูเก็ต ต้องมีมาเรียนที่หาดใหญ่ หรือเปล่า???

เพราะเห็นในวิชาที่ลงทะเบียน มี section ของ CoE(ภูเก็ต)ด้วย???
summer + ปีสองเทอม 1 ครับที่ย้ายลงไปเรียนที่นั่น

อ่ะ ขอบคุณ ครับ

เกือบลืมไปเลยว่าเคยแนะนำตัว
เฉพาะวิศวะคอมฯ ด้วยนะ สาขาอื่นไม่เกี่ยวเลยงานนี้

ปล. ตอนนี้ มอ.ภูเก็ตร้างมากมาย T_T

หวัดดีทุกคนค้าบ มาใหม่จ้า อิอิ

เรียนวิดยา เทอมหน้าปี4 ตอนนี้ฝึกงานอยู่ที่ภูเก็ตค้าบ

ปล. ชื่อ บ่าว ค้าบ
พี่บ่าว ว่างๆ ไปเที่ยวกัน ฮิ้ววว

อ่านกระจู๋นี้แล้วมีความสุขจริงวุ้ย  ปลื้ม คิดถึงลานพระบิดาจัง

ตะก่อนไปนอน(เฝ้าไข่ต้ม) เล่นกันประจำ

ส่วนเรื่องไปเที่ยว ยืนยันค่ะ!! เวลาไปเที่ยวพี่เมทขับอ้อมหลังประจำ ไม่กล้าผ่านด้านหน้า

พี่แกว่า ...เห็นว่าไปเที่ยวบ่อย  พอช่วงสอบท่านจะไม่ช่วย..!!

ไม่เห็นรู้เรื่องเลย ออ เราไม่ไปทางหน้าพระบิดานี่หว่า   กร๊าก

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ไปนะ ไปนั่งฟังต้นสีไวโอลิน (หลอนแฉดดดด)
ไปดักจับมอธ แถวนั้นแมลงกลางคืนเยอะ  กรี๊ดดดดด
ตูไม่ไปนี่หว่า ไม่ว่างขนาดไปนั่งจับแมงด้วย 555 จับปลาน่าเบื่อ  โวย

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ไม่เห็นรู้เรื่องเลย ออ เราไม่ไปทางหน้าพระบิดานี่หว่า   กร๊าก

หมีโหด~/

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่เคยรู้เรื่องนี้เหมือนกัน  ง่ะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ไม่รู้เหรอคะ??

อืม...ตอนเีดียร์เรียนอยู่เนี่ย  เรื่องนี้เป็นเรื่องแรกที่พี่เมทสั่งสอนเลยนะเนี่ย

แล้วเคยไปคุยกะเพื่อน ๆ ที่อยู่หอแปดด้วยกัน  ก็มีคนรู้เยอะนา...
คนละวิทยาเขตกันด้วยมั๊ง
แต่ละที่มันจะ คนละความเชื่อกันไงครูเดียร์

ปล. ที่ มอ.หาดใหญ่ถ้าขับรถกันเอง ก็ไม่ค่อยขับผ่านหน้าพระบิดาอยู่แล้ว
มันไปทางดึกไดโน ดึกฟักนิ  หมีโหด~

เขาว่ากันว่าถ้าขี่มอไซค์วนรอบวงเวียน
หน้าตึกศิลปศาสตร์ที่สร้างใหม่เสร็จแล้วอะครับ

ติดกันสามรอบ

จะมึนหัวแล้วล้ม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17