หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านอีกแล้วครับ T^T  (อ่าน 29596 ครั้ง)
ช่วยหนูทำการบ้านหน่อยสิคะ พรีเซ้นพรุ่งนี้ ฮิ้ววว
เมื่อหัวค่ำดันไปขี่มอไซค์ตากฝนเล่นๆ ก็เลยป่วย ช่วยหน่อยนะคะ กรี๊ดดดดด

หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด
ปกติเหรอ
ตูอ่านแล้วยังรู้สึกถึงออร่าที่แผ่ซ่านออกมาอยู่เลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
กระจู๋นี้ทำให้ค่ำนี้คึกคักดีจัง  ลันล้า

ลอกการบ้านก็ไม่ผิดหรอกครับ แต่ลอกแล้วก็ควรจะเข้าใจในสิ่งที่ทำอยู่ด้วย...

where there's a will there's a way
น้องคะ....ที่พวกพี่ ๆ เตือนเนี่ย เค้าหวังดีกับน้องนะคะ

ลอกการบ้านน่ะลอกได้  แต่ทำความเข้าใจกับมันด้วย
ถ้าไม่ทำความเข้าใจ เวลาสอบ จะทำยังไงล่ะ 
หรือจะต้องนั่ง ล็อกอิน มาออนบอร์ด f0nt  เพื่อถามเวลาสอบคะ   

เลวยั้นเงา
ใช่  เจ๋ง 
โดยเฉพาะพี่นัทเนี่ย ประสบการณ์ตรงเลยล่ะน้อง  

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
นิดนึงนะครับ   พอดีเห็นบอกว่า ไม่ต้องเข้ามาแล้ว ผมก็เลยเข้ามาซะอย่างงั้นพออ่านก็รู้ เลย ว่า  
เริ่มสนุก เอ๊ะอย่างไง เป็นพวกชอบอยุ๋ในบรรยากาศมาคุ อย่างไงกัน  ที่จริงก็มาไม่ทัน โพสต์แรก
ก็เลยไม่รุ้ว่า ไอ้ที่ขอการบ้านนั้นนะเป็นอย่างไง  จะว่าน้องเค้าผิดเลยซะทีเดียวก็ไม่เชิง เพราะจู๋แรก
ที่น้องป๊อปซีสสสส เค้าขอการบ้าน พวกเราๆก็เข้าไปผสมโรงโดยไม่มีการตักเตือนกันซะอย่างงั้น
 ก็ตอนนั้นมันอารมณ์เปลี่ยวนี่นา ไม่มีใครปั่นแถมมีกลอนมันส์ๆมาให้แต่งมันก็เลยไปกันใหญ่
น้องเค้าก็เลยไม่รุ้มั้งว่าไอ้การขอการบ้านที่นี่มันร้ายแรงขนาดไหน มันเหมือนเป็นการดูถูกตัวเองซึ่ง
 ถ้าเป็นผม เมื่อคุณคือสมาชิกของบ้านคุณจะมาดูถูกตัวเองแบบนี้ไม่ได้  คุณเป็นลูกคุณหนูที่หวังจะกิน
เนื้อสัตว์โดยไม่รุ้วิธีการล่าไม่ได้ ถ้าคุณเป็นขาจรโดยที่ไม่ใช่สมาชิกของคนในบ้าน พี่ๆเค้าคงไม่ด่า
ไปด้วยให้เหตุผลไปด้วยขนาดนี้...และที่สำคัญ น้อมรับซิ....จะน่ารักกว่ายกเพลงมาให้อ่านอีกนะ
......เพราะทำอย่างงั้นมันทำให้ผมรุ้สึกหมั่นไส้จริงๆนะเอ้า แต่ก็เก็บไว้ในใจ 55+ ขนาดเก็บไว้ในใจนะเนี่ย ยั่งพิมพ์ซะมันมือเลยตู เอาเป็นว่า เอาใหม่ๆ สู้ๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่มีใครช่วยหนูทำการบ้านเลยเหรอ เศร้า
ช่วยทำเอามั้ยครับ  เกย์แอบ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 เหลือบ  ชะรอยว่าจะทำอย่างอื่น 

เลวยั้นเงา
แจ๊กกี้อะ ทะลึ่ง แบร๋~
 ง่ะ

ครับ... ผมจะไม่เข้ามาอีกแล้วครับ

ขอโทษที่เข้ามากวนใจ  เศร้า

Today you , Tomorrow me.
เหมือนนัททำท่าจะกระโจนเข้าวงในด้วยอีกคน  ฮิ้ววว

เฮ้ย..วงในอะไรวะ    เหลือบ

เลวยั้นเงา
มาไม่ทัน มันไม่ทัน ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7