หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านอีกแล้วครับ T^T  (อ่าน 29589 ครั้ง)
- ไหว้

// แก้ไขชื่อกระจู๋
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.ค. 2007, 02:24 น. โดย 藿月 (lán yuè) » บันทึกการเข้า

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
น้องครับ
 การบ้าน คือการบ้าน ให้ทำเองครับ
ส่วนถ้าจะถามการบ้านอีกก็ไป ตอบถามที่กระจู๋ การบ้านสิครับ

- 1

แล้วก็ นี่ไม่ใช่บอร์ดเด็กดีนะครับ จะมาถามการบ้าน ทำเองซะบ้าง
-1

ทุก ชั่วโมงครับ ขอบคุณ
น้องโรงเรียนตู
เสียชื่อจริงๆ
 ง่ะ

อยู่มอสองใช่ไหม

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ครับ  เศร้า

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
มีการบ้านต้องทำเองก่อนสิครับ ติดขัดอะไรค่อยไปถามที่จู๋การบ้าน
ไม่ใช่ว่าพอมีการบ้านแล้วมาถามที่นี่ทุกที

นี่หรืออนาคตของชาติ เอือม
ครับ  เอือม พอแล้วครับๆ

เอ้า... ตูก็กำลังรอลอกอยู่นะเนี่ยะ

หมดกัน
+1 ให้กำลังใจ  เจ๋ง

มันก็มีผิดพลาดกันมั้งแหละ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
คำว่าผิดพลาด ใช้กับคนที่ตั้งกระจู๋ ช่วยทำการบ้าน สองครั้งไม่ได้หรอกนะชาร์ป

อย่าให้ท้ายเรื่องที่ไม่สมควร

นี่คือการเตือนแรงๆ หลังจากไม่มีคนเตือนในครั้งแรก

แต่ผมลอกการบ้านส่งทุกครั้งเลยนะ  ง่ะ
ตูก็ลอกนะ  ฮี่ๆ

เอ๊า  ง่ะ
ฉะนั้นล็อคกระจู๋นี้กันเถอะ  ปลื้ม
ฟังเพลงของ Oblivious คำคมได้เยอะเลยครับ  หน้ามึน

+1 ให้กำลังใจ เจ๋ง

มันก็มีผิดพลาดกันมั้งแหละ

ขอบคุณครับ

การผิดพลาดแก้ได้ ไม่มีใครที่มีการผิดพลาดไม่เกิน 2 ครั้ง
เรียนรู้การผิดพลาดไปเรื่อยๆ แล้วคนนั้นจะชำนาญเอง

ในตัวเราทุกคนมีสัตว์ป่าแฝงอยู่
มนุษย์มีหน้าที่เป็นผู้คุมสัตว์เหล่านี้ให้เชื่อง
แม้แต่สอนมันให้ทำในสิ่งที่ขัดกับสันดานดิบของตนเอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ก.ค. 2007, 21:29 น. โดย ไก่ป๊อปซีส » บันทึกการเข้า

อ้าว
ผมนึกว่าผมเป็นสัตว์ป่า แล้วมีเชื้อมนุษย์แฝงมาซะอีก
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7