หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณาจากทุก ๆ ท่านด้วยครับ!  (อ่าน 14307 ครั้ง)
ไม่นึกเลยว่าหมอแมวจะฮาขนาดนี้

นึกว่าจักรีแอบมาใช้ชื่อ กร๊าก
ไม่นึกเลยว่าจักรีจะฮาขนาดนี้

นึกว่าหมอแมวแอบมาใช้ชื่อ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ชิ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวงอนซะแล้ว (อิอิ)

อ๋อ ... โหวตให้แล้วค่ะ ยิ้มน่ารัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.ค. 2007, 00:28 น. โดย แตน รัชชพร » บันทึกการเข้า

นานๆ จะเข้ามาที
โหวตให้แล้วหมือนกัน
หน้าคุ้นๆ เหมือนอยู่ในโชว์แฟน  เกย์ออก

<3.
เค้าคือใครรึ  เกย์แอบ

แต่ยังไงก็โหวตให้แล้วนะคะ ยิ้มน่ารัก

หน้ามึน

โหวดคนนี้ดีกว่า

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
โหวตให้แล้ว (ทั้งที่ไม่ค่อยได้เข้ามาเว็บฟ๐นต์ และไม่ได้เป็นอะไรกับก๊อฟแต่ก็ยังโหวต)

ทหารเกณฑ์

น้องอธิชามีแฟนคลับเยอะเหมือนกันนะนิ (แจ๋ว แจ๋ว)

งบน้อย
มีคนน่ารักกว่า  ชิ

เห็นแก่ไอ้ก๊อพก็แล้วกัน
(แกกล้ามาก  ฮือๆ~ จริงๆว่ะ)
หน้าด้านขุดขึ้นมาอีกรอบครับ  โวย

ด้านไหนดีจ๊ะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
อัพเดตข่าวครับ

ตอนนี้สมัครกี่ชื่อก็ได้แล้วครับ เพราะมันไม่ได้ตรวจอีเมล์ ตั้งรหัสได้เลย

ช่วย ๆ กันหน่อยครับ ระหว่างรอเก็บดาว  ฮี่ๆ
ให้พี่ฮาร์ทเขียน php ยิงเลย
หรือจะเอา flash bomb ตูก็ยินดีนะ  ฮือๆ~
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 341

เรียบร้อยแล้วเน้อ  ยิ้มน่ารัก

ป.ล. ตอนที่แนนสมัครยังต้องใส่อีเมลอยู่นะ ตั้งรหัสเองไม่ได้ด้วย  ไอ้มืดหมี

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หน้า: 1 2 [3] 4