หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกรุณาจากทุก ๆ ท่านด้วยครับ!  (อ่าน 14292 ครั้ง)
ไม่เคยคิดไม่เคยฝันเลยครับว่าจะได้มาโพสต์กระจู๋ขอความนิยมแบบนี้

แต่อยากขอร้องทุก ๆ ท่านเลยน่ะครับ ว่าเอ่อ

โหวตให้อธิชาด้วยนะครับ
http://www.mifa4u.com/forums//index.php?board=9
เดี่ยวจะโพสต์ส่วนหนึ่งของเพลงที่ร้องในวันประกวดมาให้ฟัง แต่คือผมอยากให้คะแนนมันขึ้นก่อนครับ

*ต้องสมัครสมาชิกก่อนนะครับ กรอกข้อมูลสองช่องครับ คือยูเซอร์เนมกับอีเมล์ แล้วพาสเวิร์ดจะส่งไปให้ที่อีเมล์ครับ ต้องเปิดดูแล้วเอามาใส่ถึงจะเข้าได้

ช่วย ๆ กันไปบอมบ์โหวตหน่อยนะครับ จะด่าอะไรผมก็ยอม  ฮือๆ~
กรี๊ดด
น่ารัก
โหวตเลย
หื่น

เอ้ย ไม่ใช่

ได้ฮ่ะ  เกย์ออก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ตอนแรกอ่านว่าอภิชาติ  ง่ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าใครว่างมากจะช่วยเมนต์ให้ดูสมจริงก็ได้นะครับ
ขอมาแบบนี้ ฮือๆ~ ช่างเป็นความกล้าของลูกผู้ชายจริงๆ

โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย ได้เลย ผมก็จะช่วยอีกแรง  โวย โวย โวย โวย โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ได้จ้ะ ยิ้มน่ารัก

ปล. สาวน้อยคนนี้่คือใครเหรอจ๊ะ  ฮี่...
เปล่าาาาานะครับ  ลันล้า
เฮ้ย โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย โวย
แอบอ้าง
    (อ่านตรงนี้ก่อนครับ) การโหวต
« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 02:02:31 PM »    
- ผู้ที่มีสิทธิโหวตจะต้องเป็นสามชิกของเวบบอร์ดเท่านั้น
โดยสามารถสมัครสมาชิกได้ที่มุมขวาบนของหน้าจอ

- สมาชิกแต่ละท่านมีสิทธิให้คะแนนโหวตได้ 1 คะแนน/ผู้เข้าประกวด 1 คน

- ทีมงานจะเริ่มนับคะแนนในวันที่ 26 กรกฎาคม 00.00 น. (คืนวันที่ 25)
   แจ้งลบกระทู้หรือติดต่อผู้ดูแล   
มันเลยกำหนดไปแล้วนี่นา  โวย โวย โวย โวย โวย โวย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อ้าว แล้วอย่างนี้จะยังโหวตได้อยู่มั้ยเนี่ย  เฮ้ย!?
เค้าหมายถึงเริ่มโหวตวันที่ 26หรือเปล่าคะ งง

เพิ่งได้ 24 เสียงเอง (เหงื่อแตกพลั่ก)
ลูกผู้ชายตัวจริงจะช่วยหญิงบ่ต้องอายครับ เจ๋ง
เขาเปิดจากวันที่ 26 ก.ค. - 4 ส.ค. ไม่ใช่เหรอครับ  ง่ะ
โหวตให้แล้วนะครับ  โวย โวย โวย โวย โวย โวย

โหวตละนะพี่ก๊อพ  เกย์ออก
น่าเอาไปทำพล็อตการ์ตูน  คริคริ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: [1] 2 3 4