หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD icez  (อ่าน 15849 ครั้ง)
 เกย์แอบ

(จู๋เก่ามีมั้ยหว่า ไม่ได้คุ้ย)

มีความสุขมากๆ นะแจ๊ะ
ปีหน้ามาเรียนที่ มอ. หาดใหญ่ใช่ป่าว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

เกย์ออก เกย์ออก เอ้า แฮปปี้เบิร์ธเดย์

ปล. รู้จากที่แอบตัวนวลไว้นะเนี่ย  (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
พี่ตั้งก่อน ชิ

กรี๊ดดดดด รวมให้หน่อยจิพี่เดือน

there are no regrets in life, just lessons . .
อุ๊ย ใจตรงกันกะจั๊ว คริคริ

พี่ตั้งก่อน ชิ

ต้อง โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตั้ม โวย

สุขสันต์วันเกิดครับไอซ์ ลันล้า

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เฮ้ บักไอซ์

HBD นะจ๊ะ  มีความสุข   ยิ้มน่ารัก

เกย์ออก  รักษาสุขภาพ  การเรียน การงานไหลลื่น ร่ำรวยจ่ะ  

เลวยั้นเงา
อุ๊ แหม่   เกย์ออก

ขอให้มีความสุขนะครับไอซ์   ปลื้ม

i'll walk until i find u.
สุขสันต์วันเกิดครับน้องไอซ์ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
คนเกิด ก.ค มักจะหน้าตาดีค่ะ    เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ขอบคุณทุกคนค้าบบบ กรี๊ดดดดด
อวยพรอะไรขอให้ได้กันทั่วหน้านะครับ

น้ำตาไหลแล้ว

เกย์แอบ

(จู๋เก่ามีมั้ยหว่า ไม่ได้คุ้ย)

มีความสุขมากๆ นะแจ๊ะ
ปีหน้ามาเรียนที่ มอ. หาดใหญ่ใช่ป่าว
ผมอยู่ภูเก็ตยาวครับ
มีแค่  Com.Sci กับ Com.Engineering อะที่ไปหาดใหญ่ นอกนั้นอยู่นี่หมด

สสวก ไอซ์ เทพ Server ต่อไปเรื่อยๆ นะ

จะได้ไปขอความรู้มั้ง  กรี๊ดดดดด

ขอให้แฟนหล่อรวยใหญ่นะจ๊ะ  ลันล้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ่าว แล้วไอซ์เรียนคณะไรละนะ ง่ะ

หน้า: [1] 2 3 4