หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: คนหาย...  (อ่าน 16806 ครั้ง)
     คือตอนนี้ติดต่อพี่สาวไม่ได้มา 2 อาทิตย์แล้ว  ถามเพื่อนที่อยู่หอด้วยกันก็บอกว่าไม่เจอเขา
     เห็นแต่เขียนโน๊ตทิ้งไว้ที่หน้าประตู บอกว่าจะนอนหอเพื่อน จนกระทั้งมาถึงทุกวันนี้ยังติดต่อไม่ได้      และ  ไม่เจอตัวเขาเลย 
    ตอนนี้แม่เป็นห่วงเขามากนอนไม่หลับมาหลายคืนแล้ว ยิ่งไม่ค่อยสบายอยู่แล้ว ก็ยิ่งเป็นหนักกว่าเดิม 
   ถ้าพี่ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ในฟอนต์เจอตัวเขาก็บอกให้เขากลับบ้านด้วย คนที่บ้านเป็นห่วงมาก  ขอบคุณมากค่ะ   ไหว้

ไหว้ ไหว้

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
กรรม  ง่ะ

ชื่ออะไรล่ะครับ

Today you , Tomorrow me.
ชื่อเล็กค่ะ
อายุ 27 ปี
สูงประมาณ 165 ซม.

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
ลองโทรแจ้งดูรึยังครับ

1.กองบังคับการปรามปราบการกระทำความผิดต่อเด็ก เยาวชน และสตรี
   หมายเลขโทรศัพท์ 0-2513-32180 , 0-2511-4874
2.ศูนย์สวัสดิภาพเด็ก เยาวชน และสตรี กองบัญชาการตำรวจนครบาล
   หมายเลขโทรศัพท์  0-2282-2892-3
ขอที่อยู่ ครับว่า หออยู่ประมาณแถวไหน  หรือทำงานที่ไหน

ขอชื่อจริง และนามสกุลครับ

ถ้าอยู่ในที่ๆมีเพื่อนผม รู้จัก จะช่วยสืบหาให้
......

ให้เพื่อนรูมเมท ช่วยอีกแรงครับ กระจายๆ กันโทรไปหาคนทีู่้รู้จักพี่เล็กครับ
เพื่อน สนิทที่ทำงาน เพื่อนสมัยมหาลัย ครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

กินรอบวง
เป็นกำลังใจนะครับ ขอให้พบพี่สาวเร็วๆนะครับ

ชื่อ บุศรา  สุวรรณไตรย์
พักอยู่แถวราม 1
หอักอยู่หลังเดอะมอล์ราม

ถามเพื่อนที่เรียนด้วยก็บอกว่าไม่รู้ว่าไปไหน เขาไม่ได้บอก
หลังจากสอบเสร็จตั๊กว่าลงไปตามหา (ยอมขาดเรียน)
ไม่อยากให้แม่ลงไปเพราะท่านไม่ค่อยสบายอยู่

ไหว้  ขอบคุณนะคะที่เป็นกำลังใจให้

ขอให้ติดต่อกันได้ในเร็วๆนี้นะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอให้เจอโดยด่วน และปลอดภัยนะครับ

ลองแจ้ง จส.100 กับร่วมด้วยช่วยกัน เผื่อไว้ด้วยรึยังครับ

ขอให้ปลอดภัยครับ ไหว้
 :46:ขอให้เจอกันเร็วนะคะ
ขอให้เจอไวๆ และไม่บาดเจ็บนะคะ ไหว้

นานๆ จะเข้ามาที
รูปที่สองนั่นที่พระประแดงป่าวครับ?

ปล. ขอให้ปลอดภัยนะครับ ไหว้

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ขอให้ตามเจอเร็วๆนะคะ เอาใจช่วย ง่ะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ขอให้เจอเร็วๆนะครับ

หน้า: [1] 2 3 4