หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ mouse ปากกา  (อ่าน 416596 ครั้ง)
แต่มีงบแค่ 2000 ง่ะ..
มีอะไรมาใช้เล่นได้มั่งฮะ

ย้ำ เอามาเล่น ไม่ได้ใช้ทำงานซักนิด แป๊ะยิ้ม
เพราะฉะนั้น ลืมเรื่องเส้นคมๆ ไปได้เลยฮะ
กะเอามาวาดเล่นใน msn แค่นี้แหละ

ที่เห็นตอนนี้มีของ genius ขนาด 3x4" ราคาราวๆ พันเจ็ด
แต่ของหมด T_T รอร้านสั่งมาเพิ่มอยู่

โห จีเนียส พันเจ็ด

แต่ยังไงก็แนะนำแมวอยู่ดีอ่ะ น้องไอซ์
เพราะว่าถูกกว่า และใช้งานได้โอเคเลยนะ
สำหรับโปรแกรมโฟโต้ช๊อปและเพนท์เตอร์

จีเนียส อย่างที่เคยๆ ขากถุย ยี่ห้อนี้หลายทีแล้วเรื่องเส้น ประจึ๊ด(เห็นอีตาปูนบอกว่าประจึ๊ดๆก็เลยจำๆมา)

เส้นประจึ๊ดคือ เวลาเราเริ่มต้นหรือ จบเส้น มันจะ กระดกเส้นหน่อยนึง ทำให้เวลาเขียน
แล้วโคตรหงุดหงิดเลย

ราคาแมวตอนนี้ 1450 บวกลบ 100 บาท ไม่เกินนี้ ฉะนั้นใช้แมวดีกว่านะบักไอซ์
อย่าซื้อ Genius ครับ  โวย โวย โวย

ผมเจอมาแล้ว พังอยู่ในลิ้นชักที่บ้านเนี่ย  โวย
แมวที่ว่านี่ ยี่ห้อ acecad ใช่มะครับ
หาซื้อได้ที่ไหนมั่งอ่าครับ พอดีที่ภูเก็ตไม่มี retail ยี่ห้อนี้เลย

งั้นลองสั่งซื้อทางเน็ทเอาก็ได้ล่ะมั้งนะ บักไอซ์
ตามเวบขายอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ทั้งหลายแหล่นั่นแหละ

น่าจะสะดวกสุดแล้วถ้าบ้านอยู่ไกล พันติ๊บ
ฝากให้พี่กัมซื้อ แล้วส่งมาให้ถึงบ้านครับ
ทีซื้อ 360 ไม่เห็นฝากตูซื้อเลย  ชิ
แนะนำแมวเหมือนกันครับ
แมวเท่านั้นที่ครองโลก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฝากให้พี่กัมซื้อ แล้วส่งมาให้ถึงบ้านครับ
ฮิ้ววว /

เอาไว้ลองหาดูในเน็ตพลางๆ แล้วกันฮะ ถ้าไม่ได้ยังไงอาจรบกวนพี่กัมส์นิดนึง

อย่าไปเชื่อไอ้ข้างบนครับ มันเปลี่ยนยี่ห้อเป็น wacom แล้ว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ชิ ก็ของเขาดีนี่ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ช่าย ทำคอมเจ๊งไปที ทำกระจกไฟท้ายแตกไปข้างนึงด้วยนะ
รวมเบ็ดเสร็จกี่บาทครับ

เหมือนซื้อวาคอม ที่ไทยเลยครับ  ฮือๆ~
กร๊าก แท็กซี่บอก โชคดีเหมือนได้ไฟท้ายฟรีจากญี่ปุ่น

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 62