หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติใช้ฟอนต์ iannnnnGMO ครับ  (อ่าน 8993 ครั้ง)
ขออนุญาติใช้ฟอนต์ iannnnnGMO ครับ
ใช้ในงาน print ad ของ ผู้ให้บริการโทรศัพท์มือถือครับ
แล้วพองานออกแล้วจะเอามาลงให้ดูนะครับ

ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ
เอามาลงจริงๆ นะครับ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ (แจ๋ว แจ๋ว)
 กรี๊ดดดดด การ์ตูนน่ารักจังเลยครับ

ใส่ถุงมือตอนไหนครับ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้าม่อด้วยนะครับ หูดำเชียะ  หมีโหดดดด
กรี๊ดดดดด น่ารักจริงๆ ด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พูดถึงตู้โทรศัพท์  ผมไม่ได้ใช้มานานละ

อีกอย่าง ที่ตั้งแต่ละที่มันดูน่ากลัวออก ไม่กล้าใช้   อี๋~ อี๋~

- HJ™ : www.syringes23.com  ¦  - เวปไซต์เข็มสัมพันธ์ 23
ขออนุญาติใช้ฟอนต์ iannnnnGMO ครับ
จะเอาไปทำป้ายร้านถ่ายรูปครับ

เห็นว่า มีกระจู๋นี้อยู่แล้วเลยมาขอต่อครับ คงไม่ผิดอะไรใช่มั้ยเอ่ย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เอาไปเลย ไม่ต้องมาขอครับ กร๊าก

กร๊าก ไว้ทำป้ายเสร็จจะถ่ายรูปมาอวดครับ  ปลื้ม

หน้า: [1]