หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: แฮปปรี๊ Birthday...  (อ่าน 27683 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิด จ้าหมี

สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่อร คิดอะไรก็ขอให้ได้สมปรารถนานะครับ

หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด หมีโหดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่อร  หมีโหดดดด
ขอให้สวย ๆ รวย ๆ นะค้า  ลันล้า

หน้ามึน

ตอนหมีออนเอ็มก็ สสวกไปแล้ว แต่มันเด้งกลับ  หมีโหดดดด

เหมือนกัน แต่ตูเป็นในสกายปิ๊

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หมีหายไปไหนมา พวกเราคิดถึงนะ  กรี๊ดดดดด

มีความสุขมากๆ นะจ๊ะ สมหวังกับความรักด้วยนะ
สุขภาพร่างกายแข็งแรง รวยๆ เฮงๆ  เจ๋ง

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ไม่เจ็บไม่จน

สุขีสุโขสโมสรนะครับ หมีโหดดดด
สุขสมหวังในสิ่งที่ตั้งจิต คิดสิ่งใดให้สมปรารถนาครับ
สุขสันต์วันเกิดคร้าบบบบบบบ

กินรอบวง
รู้สึกเหมือนเห็นภาพซ้ำเลยครับ ไอ้มืดหมี
 ลันล้า  สุขสันต์วันเกิดนะคะ พี่อร
ขอให้มีความสุขมาก ๆ สมหวังทุกสิ่งที่ปราถนา...

เจอพี่อรครั้งแรกที่งานศพแม่พี่ใหญ่ พี่ดูหน้าเด็กมาก เหมือนเด็กปี 1 ปี 2 อ่ะ 

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
สุขสันต์วันเกิดจ้ะอร

ขอให้มีความสุขและสุขภาพดี ตลอดปี ตลอดไปนะจ๊ะ ยิ้มน่ารัก
 กรี๊ดดดดด สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่หมี

ขอให้มีแต่ความสุข ไม่มีทุกข์โศฏโรคภัยนะคะ

there are no regrets in life, just lessons . .
สุขสันต์วันเกิดจ้ะ หมีโหดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สุขสันต์วันเกิดจ๊ะ ยิ้มน่ารัก

มีความสุขมากๆร่างกายแข็งแรงนะจ๊ะ

แล้วก็ขอให่มีหนุ่มๆมารักเยอะๆน๊าาาาา กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
วันนี้ซื้อเค้กมาให้หมีค่ะ

เป็นเค้กขอนไม้รสสตอเบอร์รี่ ตกแต่งด้วยครีมสีขาว น้ำตาลรูปหัวใจสีแดง

และแน่นอนที่สุด

น้ำตาลปั้นรูปหมี

น่ารักที่สุดค่ะ

บรรยากาศกันเองมากๆ มี แม่หมี พ่อหมี อิ่ม และพี่ยุ่ง
จุดเทียน ร้องเพลง พ่อหมีเป็นต้นเสียง

"เป็นเพลงHBD ที่ช้าที่สุดที่เคยได้ยินมา " บรรยากาศเศร้าๆพิลึก

อิ่มก็เลยจะเป็นต้นเสียงซะเอง พอจะเริ่มร้อง หันมา หมีชิงเป่าเทียนไปแล้ว วุ๊~

เอาเป็นว่า สสวก ละกันพี่สาว  หมีโหดดดด

ฮ่าๆ ฮือๆ
จะขำหรือซึ้งดีวะเนี่ย อี๋~

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6