หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: แฮปปรี๊ Birthday ดีเจฟูฟู  (อ่าน 20272 ครั้ง)
สสวก. พี่นุ๊กเก้อร์จ้า

ขอให้ฟูขึ้นๆ  ไอ้มืดหมี

อ่ะไม่ใช่ มีความสุขมากๆค่า ไม่เจ็บไม่จน  ปลื้ม

กระต่ายโฉด !!!
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอ๊ะ กิฟอวยพรคุ้นๆ  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดค่า พี่นุกเกอร์  ลันล้า

หน้ามึน
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้หัวฟูมากขึ้นไปพร้อมกับความสุขนะคะ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
สุขสันต์วันฟู

ปล. สร้างห้อง สสวก. เพิ่มดีไหมยักษ์ เอาไว้เพื่อการณ์นี้โดยเฉพาะ

สุขสันต์วันเกิดค่า  กรี๊ดดดดด

<3.
ไม่ได้กินเอ็มเคมานานแล้ว
นึกถึงแล้วอยากไปเอ็มเคเลยล่ะ  กร๊าก

มีความสุขมากๆ นะจ๊ะ  ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
แฮปปี้เบิร์ดเดย์ค่ะะ  กรี๊ดดดดด
ไอ้ฟูบอกว่าจะเข้ามาเช็คเรตติ้งพรุ่งนี้
วันนี้มัน Busy ง่ะ

เดินสายกินเค้กวันเกิดเหรอ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดพี่นุ้กเกอร์จ้ะ  ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
 ลันล้า  สุขสันต์วันเกิดคะ

(ช้าไปมั้ยเนี่ย  ง่ะ)

พนักงานบริษัท.
มีความสุขมากครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 [4] 5