หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: แฮปปรี๊ Birthday ดีเจฟูฟู  (อ่าน 20262 ครั้ง)
วันนี้เกิดไอ้ฟูจ้า เรามาร่วมสาปแช่ง
เอ้ยร่วมอวยพรกันดีกว่า ปลื้ม

แฮปรี๊เบิร์ดเดย์นะจ๊ะ สนุ้กเกอร์ มีความสุขมากๆนะ กรี๊ดดดดด

นานๆ จะเข้ามาที
สสวก จ้าพี่สนุ๊กเกอร์

เอาการ์ตูนมาคืนได้ก็ดีนะจ๊ะ อิอิ

ฮ่าๆ ฮือๆ
ขอให้มีความสุขครับ เจ๋ง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอให้ฟันงอกเร็วๆ นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

และแล้วก็เข้าสู่ วันที่ 9 สิงหา วันเกิดพี่สนุกเกอร์   กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดค่า มีความสุขมากๆ  ไหว้

ผมฟูแล้วเท่ ก็ขอให้ฟูต่อไปค่ะ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
ขอให้มีความสุขมากๆค่ะ

ขอให้อ้วนท้วน อิ่มหมีพีมัน ตลอดปี
งานการเจริญรุ่งเรืองค่ะ  ลันล้า

there are no regrets in life, just lessons . .

สสวก พี่ฟูครับ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สสวก ครับ

จะเข้ามาอ่านมั้ยเนี่ย

Today you , Tomorrow me.

สิ้นปีนั่นแหละค่ะ  น้องดำ

Las Noches Rubicundior
เข้า เดี๋ยวบอกให้มันเข้า
เอ้า ด่าต่อเลย อ้วก

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอให้มีความสุขมากๆ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เข้า เดี๋ยวบอกให้มันเข้า
เอ้า ด่าต่อเลย อ้วก

คราวก่อนมันจำรหัสไม่ได้ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆค่า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
HBD นะจ๊ะ นุ๊กเกอร์   จ๊วบ

เลวยั้นเงา
หน้า: [1] 2 3 4 5