หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: แฮปปรี๊ Birthday ดีเจฟูฟู  (อ่าน 20266 ครั้ง)
 ฮือๆ~ โหหหหห!!!! คำอวยพรท้วมท้น..ขอบพระคุณรุนช่องมากๆเลยคร้าบบบบ!!!  ไหว้

ช่วงที่นั่ง(นอน)อ่านจู๋นี้ ถือได้ว่าเป็นช่วงเวลาที่ดี ที่สบายใจ ที่ทำให้ยิ้มได้ในรอบเดือนเลยนะเนี่ยย..
(ขอบคุณจริงๆครับ  เกย์ออก จุ้บๆๆๆๆ)

ต้องไปละ...เดี๋ยวแวะเข้ามาใหม่นะคร้าบบบบ.. ยิ้มน่ารัก

ล.ป.(ลืมไป) ฝากบอกแอนว่าครั้งนี้ไม่ลืม พาสสสสสสเวิร์ดดดด เฟร้ยยยย!!!  ชิ

อ้อ! หมี.....         สวัสดีจ้าาาา..  แค่นี้ล่ะ.. บายยยยย! ฮี่ๆ

ปูอัด จริงๆ แล้วมันคือปลานะ
อ๊ะไปแล้วเหรอ  โวย

ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

อ่านข้อความใต้ชื่อพี่นุ๊กเกอร์แล้วแหม่งๆ  ไอ้มืดหมี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แล้วข้อความใต้ชื่อเราล่ะเอ  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก
สสวก. ครับ พี่ ' นุ้กเกอร์   ยิ้มน่ารัก

"ถึงอาทิตย์จะอัสดง แต่กูยังมีไฟแช็ค" - Kurt Cobain -
แล้วข้อความใต้ชื่อเราล่ะเอ  เกย์แอบ

ของอรชินแล้วล่ะ

ชื่ออรค่ะ หมีจริงๆ เนี้ย  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สุขสันต์วันสุขครับ  ไอ้มืดหมี

i'll walk until i find u.
สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังค่ะ คุณพี่ฟู  ฮี่ๆ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
หน้า: 1 2 3 4 [5]