หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ลบโปรแกรม เปลี่ยนรูปของ WLM  (อ่าน 4402 ครั้ง)
 ฮือๆ~ เนื่องจากพี่ชายจั๊ว มันเอาโปรแกรม

MSN Pictures Displayer มาลง

มันเป็นโปรแกรม ที่จะเปลี่ยนรูปใน WLM เองไปเรื่อยๆ

ทีนี้ จั๊วไปตั้งให้มัน disabled แล้ว มันก็ยังเปลี่ยนภาพอยู่
Uninstall ก็แล้ว มันก็ยังเปลี่ยนอยู่
ลงโปรแกรมอีกรอบ แล้วตั้งค่าใหม่ให้มันเปลี่ยน 1 ชม.ต่อภาพ

มันก็เปลี่ยนภายใน 1 นาที อยู่ดี  ฮือๆ~

มีทางไหนที่จะลบมันไปโดยสิ้นซากมั้ยคะ ขอความช่วยเหลือค่ะ  ไหว้

there are no regrets in life, just lessons . .
ลบแบบซิ้นซากเหรอ format เลย  ไอ้มืดหมี

ไม่เคยใช้หน่ะ เข้ามาเล่นมุกเฉยๆ  หมีโหดดดด

Today you , Tomorrow me.
 ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
ถึงว่าสิ คุยกันอยู่ดีๆ ดันเห็นรูปจั๊วเป็นอะไรม่วงๆ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เกย์ออก อันนั้นเพราะพ่วงพี่กัมด้วยมั้งคะ เลยม่วงไปหมดเลย

นั่นสิ นอกจากจะม่วงแล้วยังเยิ้มอีก เกย์ออก

(ไม่ได้สาระอะไรเลย กร๊าก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ลองดูที่ plus ซิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่ต้องลบครับ แต่ใส่ให้ทุกรูปเหมือนกันหมด แต่คนละชื่อกัน

มันวนเปลี่ยนยังไง ก็จะเห็นรูปเิดิมครับ น้องดำ
ลอง Uninstall  MSN ออกด้วย แล้วก็ ลงใหม่อีกทีดูสิครับ

ไม่ต้องลบครับ แต่ใส่ให้ทุกรูปเหมือนกันหมด แต่คนละชื่อกัน

มันวนเปลี่ยนยังไง ก็จะเห็นรูปเิดิมครับ น้องดำ

ล้ำลึก  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
แถมาก แต่ล้ำลึก

แต่ง่ายสุด ใช้โปรแกรม ยัวอันอินสตอลเลอร์ ซะ ลบขุดรากมันทิ้ง แล้วก็ลง ใหม่อีกรอบ น่าจะขาย
(อีโมทั้งหลายก็หายไปด้วย (ยะฮู้วววววววววววววววววววววว) ) พูดจริงๆรำคาญอีแมะที่เป็นตัวการ์ตูนมากๆครับ
 ไหว้ ไหว้ ขอบคุณทุกคนค่ะ +

เจอต้นตอแล้ว มันอยู่ใน plus ค่ะ
ดีที่จิ้มๆไปเจอ  ไหว้

ฮือๆ~ เสียดาย อยากให้ เอาอีแมะออกหมดนะเนี่ย พลาดจริงๆเรา
 ชิ ชิ

หน้า: [1]