หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD บักตั้ง  (อ่าน 13485 ครั้ง)
ขอให้มีความ เสาร์ เอ้ย!! อาทิตย์ เอ้ย !! จันทร์ เอ้ย !!อังคารเอ้ย !! พุธ เอ้ย !! พฤหัส เอ้ย !! สุข เอ้ย !! ถูกแล้ว.....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขำจริงๆด้วย  (อิอิ)

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สสวก จ้ะตั้ง
ขอให้ป๊อปปูล่าในหมู่สาวๆ หมีๆ
แฮปปี้ๆ ทุกวี่ทุกวันจ้ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดนะ ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
สสวก. ครับ

ฮิ้ววว

Welcome to earth.

สุขสันต์วันเ้กิด  กรี๊ดดดดด

สุขภาพแข็งแรง สมหวังๆจ้า  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
พี่ตั้งเป็นคนดี หมีโหดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ที่หนึ่งเลย

ง่ะ

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
็Happy Birthday to you

ช้าไปนิด แถมเจ้าตัวต้องส่ง link มาให้อีก 55+

ก็ขอให้ปีนี้ ขาวขึ้นอีกนิด ผอมลงอีกหน่อย

สุขภาพแข็งแรง นะจ๊ะ
ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ คนดีๆ เหตุการณ์ดีๆ อยู่รอบตัวตลอดเวลาเลยนะคะ

สุขสันต์วันเกิดนะคะ ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ขอให้ผอมลงเท่าพี่  กร๊าก และมีความสุขมากๆ นะตั้ง

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ขอบคุณมากครับพี่ชาย

ง่ะ

กินรอบวง
 ถึงจะมาช้าไปหน่อย แต่ก็ขออวยพรให้ตั้งมีความสุข สมบูรณ์พร้อมด้วยสุขภาพร่างกาย จิตใจ คิดหวังทำอะไรให้สำเร็จลุล่วงด้วยดีนะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 [3] 4