หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋อันแรกของฉัน  (อ่าน 7628 ครั้ง)
ก่อนอื่นขอลองโชว์กระจู๋อันแรกก่อนละกัน
พึ่งมาใหม่ ฝากกระจู๋อันนี้ไว้ก่อนละกัน (อิอิ)
นะครับ เจ๋ง
ไม่พูดอะไรหน่อยเลยเหรอครับ
แบบว่า

"ทางยาวเหรอ มานี่ ผมมีทางลัด น้ำลึกเหรอ ดีสิ จะจับปลาตัวใหญ่ได้"

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

คริคริ  คงมีหลายอันน่ะ

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
โอ้...อันแรก  โห  กร๊าก กร๊าก

อุ๊ย..อันแรกเหรอครับ  เกย์ออก
ต่อไปจะมีอีกกี่อันคะ   คริคริ
อันแรกของผมตอน ป.5 ครับ ว้ายอายจัง  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
พลัมไม่ได้มีมาตั้งแต่เกิดเรอะ  งง
อันนั้นไม่นับครับ นับอันแรกที่เริ่มเก็บแต้ม  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

คุยอะไรกันคะ   เหลือบ

Las Noches Rubicundior
เรื่องกระจู๋อันแรกไง  เจ๋ง
เฟิร์นกำลังคิดอะไรอยู่ล่ะ  น้องดำ

Today you , Tomorrow me.
กระจู๋...

กาก
 กรี๊ดดดดด กระจู๋แรก..

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
สู้ต่อไป  เจ๋ง

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
หน้า: [1] 2