หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ทรูครับDisneyไม่ให้เด็กจนๆดูเลยหรือ  (อ่าน 54075 ครั้ง)
ความฝันผมชั้นต่อไป หลังจากเปิดโรงเรียนสอนเด็กได้แล้ว
จะพยายามทำรายการทีวี สอนเด็กวาดรูปนิดๆหน่อยๆ
ตอนนี้มีเคเบิ้ลท้องถิ่นเยอะน่าพอมีแนวทางบ้าง

รายการที่ผมว่าพอไหวตอนนี้ ของพี่ซุป ช่องเก้า
ก่อนเข้าการ์ตูน แก๊งค์ขี้เกียจครับ  สนุกดีเชียว

ต๊าย ดูพี่นัทพี่แนนเหมือนกันนะ ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

พี่ซุป  นะนะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ซุปเปอร์ ซุปเปอร์ .. จิ๋ว!!

Today you , Tomorrow me.
ต๊าย ดูพี่นัทพี่แนนเหมือนกันนะ ชิ

ดูเหมือนกันยะ ยิ้มน่ารัก

และ
เจ้าขุนทองหุยฮาๆ
เจ้าขุนทองเจื้อยแจ้วเจรจา

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A5749841/A5749841.html

ตอนนี้พี่แนนแห่งDisney Club ท้องได้5เดือน  ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เจ้าขุนทองดูกันที่สตูตอนปีห้า
แถมเพื่อนแปลงเพลงเจ้าขุนทองอีก

อย่างลามกเลย กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A5749841/A5749841.html

ตอนนี้พี่แนนแห่งDisney Club ท้องได้5เดือน  ยิ้มน่ารัก

วงในจริงๆหมอ  กร๊าก

เจ้าขุนทองดูกันที่สตูตอนปีห้า
แถมเพื่อนแปลงเพลงเจ้าขุนทองอีก

อย่างลามกเลย กร๊าก

ร้องสิ ยิ้มน่ารัก

ไม่จริง พี่แนนต้องเป็นพี่สาววัยรุ่นตลอดไป ฮือๆ~

(ลุงอ๋าห์อย่ากั๊กสิครับ โชว์เลย)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่จริง พี่แนนต้องเป็นพี่สาววัยรุ่นตลอดไป ฮือๆ~
ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
พี่นัทพี่แนนยังไม่ได้อ่านจดหมายของผมออกอากาศเลย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ส่งไปด้วยเหรอคะ  กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ส่งไปด้วยเหรอคะ  กร๊าก

ความฝันวัยเยาว์

ผมได้รู้จักนักเขียนการ์ตูนขายหัวเราะ แทบทุกคน
สิ่งหนึ่งที่เขาต่างไม่เคยละเลยมี่จะต้องทำเป็นประจำ
คือการตอบจดหมาย กับแฟนๆ การ์ตูนของเขา

จำไม่ได้ว่าใครเคยบอก (ไม่พี่ต่าย พี่นิค ก็พี่หมุ)
บอกว่าเขาสละเวลาเขียนมาหาด้วยความชื่นชม
เราก็ต้องตอบเขา ให้เขาไม่รู้สึกว่าต้องรอคอยอย่างเปล่าๆ

ไม่เห็นพี่เอ๊าะจะตอบจดหมายหนูเลย   ฮือๆ~

จริงๆนะ  ฮือๆ~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ก็ดีเหมือนกันนะ
ถ้า TRUE รวย ตูจะได้เงินเดือนขึ้นเยอะๆ ด้วย  ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ใช่เหรอ  เกย์แอบ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11