หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับ...เกย์...  (อ่าน 86610 ครั้ง)

หมายถึงคิดสั้นจริง ๆ เหรอครับ เกย์แอบ

ความจริงหมอพูดเราควรไม่สงสัย
แต่คราวนี้ไม่สงสัยไม่ได้

555++ อะไรยาวๆเป็นไม่ได้คิดกันไปไกลเชียว

เกิด แก่ เจ็บ ตาย
รัก โลภ โกรธ หลง
ปลง...
เพื่อนมีอยู่คนนึง ก็ฮากันปรกติดี แต่เวลาเมาๆต้องระวังๆหน่อย 555

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
แอร๊ยยยยยย  กรี๊ดดดดด
เรามันลูกตังเกย์ ออกร่อนเร่หาปลา

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ชอบดื่มเหล้าสาเกย์  กรี๊ดดดดด
มีพี่ที่สนิทกันคนนึงเป็นเกย์ครับ
เค้าก็บอกตลอดนะว่าเป็น เวลาไปเฮฮาไปเที่ยวก็ไปด้วย
เค้าจะมองหนุ่มสเปคเค้า เราก็มองสาวสนใจก็บอกเค้าไปคุยให้ กร๊าก
 ลันล้า

กำลังโหลดข้อมูล .....

เวลาเล่นไพ่ก็ชอบ เกย์ทับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คือว่ามีเพื่อนผมคนหนึ่งเป็น เกย์
ตัวมันหนักและมันชอบโดดทับคนอื่น  อี๋~
ผมก็มีคนรู้จักเป็นเกย์ครับ  ยิ้มน่ารัก
ส่องกระจกที่ไรเจอมันทู้กทีสิน่า  หมีโหดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 กรี๊ดดดดด
จริงหรอพี่
ผมก็มีคนรู้จักเป็นเกย์ครับ  ยิ้มน่ารัก
ส่องกระจกที่ไรเจอมันทู้กทีสิน่า  หมีโหดดดด

เคร้าครึ้มๆๆ กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

เคร้าครึ้มๆๆ กรี๊ดดดดด

คริคริ
ตั้งใจออกเสียงหน่ะป้า  เหลือบ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เหรอ  เกย์แอบ
ออกเสียง   ฮี่...
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 18