หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับ...เกย์...  (อ่าน 86638 ครั้ง)
ไม่เกลียดซักนิด
แต่ต้องมานั่งเสียดายทุกทีที่รู้ว่าคนนั้นคนนี้เป็นเกย์ ฮือๆ~

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!

ไม่เป็นไรนะแนน  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
รักเกย์  เกย์ออก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โอ..
ตอบกันไปได้
อือ..
อ่า..
คิด..
เรอะ
ระดับนี้ไม่ต้องคิดแล้ว
ใช้สัญชาตญาณอย่างเดียว
มาดี มีหนวด ให้ลูบเล่น
มาร้าย ตอแหล โดนถีบ

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
ตอนนี้ก็กำลังมีเกย์มาติด โห กลุ้มใจ (หวังว่าคงไม่คิดอะไรกับเรา)
คือเค้าก็เป็นคนดีอ่ะนะ แต่ว่าเค้ามาติดเรามากกว่าที่แฟนติดอีก
ขนาดว่าเล่าให้แฟนฟัง แฟนยังหึงเลย

เค้าเป็น Hosemate กับผม เวลาไปไหนก็ตามตลอด ขนาดว่า บางวัน Appear offline msn
แกยังโทรไปหาคนโน้น คนนี้ ว่าเราหายไปไหน ตามติดทุกการเคลื่อนไหว อึดอัดมาก
บางทีคนเราก็ต้องการโลกส่วนตัวบ้าง
ขนาดว่าไป Super market ผมกินอะไรนี่ ซื้อเหมือนกันทุกอย่าง
เคยถามเค้าว่า ชอบเราเหรอ(ผม man 100%) เค้าก็บอกว่าป่าว แต่คนรอบข้างบางทีเ้ค้าแซวๆ ว่าเค้าชอบผม

ตอนนี้ก็ได้แต่ปลง จะตามก็ตามไป จะทำอะไรก็ทำไป เพราะไม่รู้จะทำอะไรแล้ว
เฉยๆ ค่ะ

ชอบไม่ชอบ อยู่ที่ตัวบุคคลมากกว่า
ไม่ว่าจะเพศไหน ถ้านิสัยดี ก็คบได้ค่ะ

เบียร์ บอกเขาไปเลยซิ ว่าเบียร์เป็นชายร้อย%นะยะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
นั่นซิ พี่เบียร์ เป็น housemate ด้วย งง

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
เบียร์ต้องบอกว่าชั้นก็ควีนนะยะ ไม่สนใจควีนด้วยกันหรอก
ไม่อยากเป็นเลสเบี้ยน  ชิ
บอกเค้าไปแล้วว่า รุกอย่างเดียวนะ  เฮ้ย!?

คือเค้าก็รู้แระว่าเรามีแฟน และก็ไม่ชอบผู้ชาย แต่เค้าก็ยังตามอยู่เหมือนเดิมครับ
กลุ้มใจมั๊กๆ
ตราบเท่าที่เค้ายังไม่ปล้ำเบียร์ก็ปล่อยไปเถอะ  กร๊าก
วั้นนั้นผมถอดเสื้อจะไปอาน้ำ แล้วเดินไปห้องน้ำ เค้าเดินผ่านมา แล้วก็จับกล้ามผม(ช่วงนี้เข้ายิม เล่นกล้าม)
เค้าก็จับกล้าม แล้วบอกว่าแข็งดีนะ  เฮ้ย!? เฮ้ย!? เฮ้ย!?

มีเครียด
 หื่น

กร๊าก กร๊าก
ลองซักที  แล้วจะติดใจ เอิ้ก..................  หื่น

ดีที่ไม่จับอย่างอื่น แล้วบอกว่าแข็งดีนะ  หื่น

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18