หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับ...เกย์...  (อ่าน 86614 ครั้ง)
โอ๊วววววววววววว

ศึกนี้ เห็นทีหนักนัก (เหงื่อแตกพลั่ก)

ก้าวไปตามฝัน..แม้ปัจจุบันจะกินแกลบ T_T
 กร๊าก
สถานการณ์น่าเป็นห่วง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

perfectionist
เบียร์ต้องบอกว่าชั้นก็ควีนนะยะ ไม่สนใจควีนด้วยกันหรอก
ไม่อยากเป็นเลสเบี้ยน  ชิ

แอร๊ยยยยย  มุกนี้ผมเล่นบ่อยมากครับ ป้าจอย  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 ถ้าแบบนี้ต้องเอาแฟนมาจู๋จี๋ให้ดูต่อหน้า เอาให้ตัดใจไปเลย

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

แอร๊ยยยยย  มุกนี้ผมเล่นบ่อยมากครับ ป้าจอย  กร๊าก

อ้าวเหรอ
แล้่วพลัมเป็นคิงหรือควีนล่ะ  หมีโหด~
ถ้าแบบนี้ต้องเอาแฟนมาจู๋จี๋ให้ดูต่อหน้า เอาให้ตัดใจไปเลย

แฟนอยู่เมืองไทย ไกลมากกกกกกกกกกกกกกกก  ง่ะ
สถานการณ์คับขันมาก  กร๊าก
 งั้นเปลี่ยนแผน เป็นเอารูปแฟนขึ้นมาดูให้เห็นบ่อย ทั้งโทรศัพท์ หน้าจอคอมพิวเตอร์ เอารูปแฟนเป็นวอลเปเปอร์ให้หมด
แกล้งนอนละเมอเรียกชื่อแฟนด้วยครับ  อืมมมมห์

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แต่งหญิงเลยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ลุ้นให้ได้กันเร็วๆ นะครับ  กร๊าก

... กอล์ฟจ๊ะ
โอ้ววว  หื่น

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เอ๊อก หื่น

ขอให้ได้กัน

กร๊าก

เลวยั้นเงา
โอ้แม่เ้จ้ามีแต่คนเชียร์

ไม่มีใครเข้าใจ   แงแง อี๋~ อี๋~ อี๋~
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18