หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับ...เกย์...  (อ่าน 86640 ครั้ง)

เพื่อนชั้น ตัวนิ่มตูดนิ่ม ไม่มีแรงอะไรซักอย่าง

วันๆ ประทินผิว อย่างเดียว

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เคยเห็นแต่วันๆ ฟิดเนสอย่างเดียว

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
 กร๊าก กร๊าก เห็นอย่างพี่บวบ

ตอนไปฟิตเนสที่สีลม มีแต่เกย์
ครูฝึกสุดหล่อก็เกย์  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
ขุ ด !

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด ว้ายยยยยยยยย !! กระจู๋ อันนี้โดน ใจ ใช่เลยค่ะ

ต้องเลย ขอ ขุด ให้มา ถกกัน อีกคร่า

คิก ๆ

เพิ่ง มาใหม่

ช่วย ลงแขก ให้ด้วยยยยยยยยย

ว้าววววววววววววววววววววววววววววว วว วว ๆ ๆ

ขอบคุณ  ไหว้

ง่ะ ถ้าป่วยก็นอนนะครับ

ง่ะ ถ้าป่วยก็นอนนะครับ

ไหว้ ขอบคุณสำหรับ คำแนะนำ

แต่ !!!!!!!!!!!!

ไม่ป่วย คับ แค่มึน ๆ เล็กน้อย แต่กำลังจะไปนอนแล้วล่ะ

ไปนอนด้วยกัน ไหมล่ะ อุว่ะห้าห้า  แหยะ

ไหว้ ขอบคุณสำหรับ คำแนะนำ

แต่ !!!!!!!!!!!!

ไม่ป่วย คับ แค่มึน ๆ เล็กน้อย แต่กำลังจะไปนอนแล้วล่ะ

ไปนอนด้วยกัน ไหมล่ะ อุว่ะห้าห้า  แหยะ

กางเกงหรือว่าเสื้อหล่ะที่คับ

ครับ เขาเขียนแบบนี้นะจ๊ะ  เกย์ออก

ไม่ชอบพวกเกย์ตะแบงแหละ   หมีโหด~

จากชะนีหน้าเลือด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ไม่ชอบพวกเกย์ตะแบงแหละ   หมีโหด~

จากชะนีหน้าเลือด

งง

คำเดียวที่ไม่อยากได้ยิน "อ้วน"
^

^

^

^

เกย์ตะแบง  แหยะ

งงx2

งง งง

คำเดียวที่ไม่อยากได้ยิน "อ้วน"
ช่างมันเถิดค่ะ ล้อเล่นเฉยๆน่ะค่ะ  ฮือๆ~

ง่ะ
อยากรู้หมายความว่าอะไร (ไม่เคยได้ยิน)

คิดเอาเอง

เกย์ตะเบง = ชอบโชว์ เสียงดัง

เกย์เป็นสิ่งมีชีวิตที่หาได้มากในโรงเรียนชายล้วน
เป็นสิ่งที่สยาม(ทั้งสยาม เซ็นเตอร์ ดิสฯ พารากอน สแควร์ ถึงเซ็นทรัลเวิร์ล) เคยมีปรากฎการ 69day's (ตั้งเองครับ) คือวันนั้นไปเที่ยวกับเพื่อนๆ โอ้โห เจอตลอดทางเดิน ที่สำคัญคือมันเป็นคู่ๆ(แบบเห็นชัดมากครับ)
 (เหงื่อแตกพลั่ก)
เกย์เป็นสิ่งมีชีวิตที่หาได้มากในโรงเรียนชายล้วน
เป็นสิ่งที่สยาม(ทั้งสยาม เซ็นเตอร์ ดิสฯ พารากอน สแควร์ ถึงเซ็นทรัลเวิร์ล) เคยมีปรากฎการ 69day's (ตั้งเองครับ) คือวันนั้นไปเที่ยวกับเพื่อนๆ โอ้โห เจอตลอดทางเดิน ที่สำคัญคือมันเป็นคู่ๆ(แบบเห็นชัดมากครับ)
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

วันก่อนที่ไปไม่เห็นเจอเลย ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18