หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ความเชื่อผิดๆ  (อ่าน 52011 ครั้ง)
ตูจะดีใจหรือเสียใจดีเนี่ย อ่านแล้วปะแล่มๆ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดีใจเหอะ แปลว่าคนมองว่าเป็นคนดีมีประสบการณ์ ยิ้มเหี้ยมเกรียม 

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

น้องวิวเข้าใจผิดแค่บรรทัดที่สองนะครับ ยิ้มเหี้ยมเกรียม

งบน้อย
วิวชมนะคะพี่แอน ชมว่าพี่แอนดูเป็นผู้ใหญ่ดีจัง

ส่วนเรื่อง "มาดเท่ห์ๆ ดูดีๆ ตัวขาวๆ" ก็เข้าใจผิดไปนิดเดียวเองอ๊ะ

พอเห็นรูปแล้วก็เข้าใจเลย.......

ผมก็เคยคิดแบบน้องวิวมาก่อนครับ  ..     ยิ้มเหี้ยมเกรียม ชอบอีโมตัวนี้จัง

กร๊ากกกก

น่ารักแต่เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น้องวิว น้องเบล
เชื่อเถอะ มีคนพลาดมาก่อนน้องเรื่องแอนเยอะแล้ว

พี่ก็คนนึงล่ะ  กร๊าก
เคยเข้าใจผิดว่าพี่แอนเป็นผู้ชายครับ พอได้ใกล้ชิดถึงรู้ว่าจริงๆแล้ว.. เกย์แอบปิ๊ง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มาคอนเฟิร์มว่าแอนผอมและผมยาวครับ

สมัยเรียนนะ   หมีโหดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ยิ้มเหี้ยมเกรียม รู้สึกยินดีหรือเสียใจดีวะ

ยิ้มเหี้ยมเกรียม   อีโมนี้อย่างฮิตว่ะ   กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
 กร๊ากกกก ได้อารมณ์จริงๆ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ตอนเด็กๆเคยคิดว่า นอนดึกแล้วตุ๊กแกจะมากินตับครับ

ปล. ทำไมผมเปิดจู๋นี้ด้วย IE 3cษ ไม่ได้ครับ แปลกมากเลย

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
-*- ง่ะ ตะละคน...กันทั้งนั้น

(ลายเซ็นสั้นๆ ก็พอครับ)
ปล. ทำไมผมเปิดจู๋นี้ด้วย IE 3cษ ไม่ได้ครับ แปลกมากเลย

ก็อย่าไปใช้มันสิครับ กร๊าก
(แก้ปัญหาให้ละ เอาเป็นว่าชื่อกระจู๋ไม่ให้ยาวเกิน 33 ตัวละกัน)

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12