หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: พื้นเพถิ่นฐานชาว f0nt  (อ่าน 43492 ครั้ง)
ท่านเจฟครับ ผมฉะเชิงเทราครับ
แปดริ้วครับแปดริ้ว ฮือๆ~

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
โห....

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
ผมเป็นคนกรุงเทพโดยกำเนิดแต่ไปเกิดที่โคราช

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กรุงเทพด้วยคนค่ะ ลันล้า   มีเยอะนะนี่....

ขยันพิมพ์ขยันหาจริงๆแฮะนับถือๆ

(แต่กว่าจะถึงชื่อเราคงอีกยาววววว)
เกิดที่ปัตตานี ตอนนี้ย้ายมาอยู่พังงาแล้วค่า  กรี๊ดดดดด

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
ผมเป็นคนเชียงรายแต่กำเนิด แต่ดันย้านบ้านมาอยู่โคราช  ฮิ้ววว

เต่าเกิด-โต ที่เชียงใหม่ครับ
กำแพงเำพชร พิดโลก พิจิตรอยู่ภาคเหนือเด้อค่าเด้อ
ผมไม่เคยเป็นคนของที่ไหน นอกจาก ชุมพรครับ
ผมไม่ใช่คนชุมพร แต่เป็น คน อ.พะโต๊ะครับ
ผมไม่ใช่คน พะโต๊ะ ครับ ผมอยู่ ต.พระรักษ์

เรื่องมันเป็น พันนี้แหละ คริคริ

+

ผมขอถามลุงพี่เจฟ2ข้อครับ
1. เดี๋ยวเอาไปแก้ไขข้อความให้ได้ไหมครับ (ในเมื่อกดEditไม่ได้)
2. ที่จริงแล้ว นี่คือหนึ่งในโครงการ ทำดีถวายยักษ์ใช่ไหมครับ  ฮี่...

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ยินดีด้วยบักเจฟ (แจ๋ว แจ๋ว)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดีใจด้วย จ่าเจฟ
มักกรผงาด (อิอิ)

ผมเป็นคนทุกจังหวัดครับ  แต่เกิดโคราชแน่นอน   เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ดีใจด้วย จ่าเจฟ
มักกรผงาด (อิอิ)

ฟังดูแหม่งๆ  กร๊าก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ยินดีด้วยค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10