หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: พื้นเพถิ่นฐานชาว f0nt  (อ่าน 43496 ครั้ง)
คิดถึงหมอแมวจังค่ะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เสร็จแล้ว  ง่ะ

คุณมเรทซีเกอร์ เป็นคนสุดท้าย

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
+ ค่าเหนื่อยย  เกย์ออก

หาชื่อตัวเองตั้งนาน อ๋อ อีนางเอ นี้เอง  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เสร็จแล้ว  ง่ะ

คุณมเรทซีเกอร์ เป็นคนสุดท้าย

สุดท้ายแฟนหล่อ  กึ๋ยๆ

สุดท้ายละอ่อนสุด  ปลื้ม

ถ้ามัวแต่เดินตามรอยเท้าคนอื่น เมื่อไหร่จะมีรอยเท้าเป็นของตัวเอง (ห๊า...)
ไม่จริง โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่จริง โวย

ก็น้องใหม่ ก็ต้องละอ่อนสุดสิคะ พี่annnnn กรี๊ดดดดด

ถ้ามัวแต่เดินตามรอยเท้าคนอื่น เมื่อไหร่จะมีรอยเท้าเป็นของตัวเอง (ห๊า...)
พี่แอน  กร๊าก  กร๊าก
อะไรกัน ป้าๆ พวกนี้ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด อ๊ากกกกก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพชรบูรณ์

ผมอยู่ กทม.ครับจ่าเจฟ
แค่อยู่ติดชายแดน นนทบุรีเอง  เศร้า

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ผมอยู่ กทม.ครับจ่าเจฟ
แค่อยู่ติดชายแดน นนทบุรีเอง  เศร้า
สงสัยวันหลังต้องรวมเป็นกรุงเทพฯและปริมณฑล

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
ตรูตกสำรวจ

......

T_T

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ตรูตกสำรวจ

......

T_T

55555 ก็ไม่มีรายชื่อในการแนะนำตัวไงครับ ถึงได้ตกสำรวจ  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
+1 ให้นะคะ ยิ้มน่ารัก

สงขลา สู้ โวย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10