หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: พื้นเพถิ่นฐานชาว f0nt  (อ่าน 43446 ครั้ง)
ริจะสู้กับนครฯเหรอครับ ฮี่...

จ่าเจฟครับ โจอี้ก็คนนครฯครับ
มีคนจังหวัดเดียวกะเราด้วยแฮะ  โห
ไปตีเชียงใหม่เอาก็ได้วะ ชิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขี่ช้างไปเลยครับ  กร๊าก

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
55555 ก็ไม่มีรายชื่อในการแนะนำตัวไงครับ ถึงได้ตกสำรวจ  กร๊าก

อ้าวเหรอ

งั้น ก็บรรจุ เข้า กทม.โดยพลัน

ขอบคุณครับ   ไหว้

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ขุดขึ้นมาอัพเดตข้อมูลให้สาวกใหม่ครับ สำหรับท่านที่ไม่มีชื่อ แสดงว่าท่านไม่ได้ระบุจังหวัดอะไรมาเลยจึงเดาออกยาก ส่วนใครอยู่ผิดที่ผิดทางสามารถไป edit แก้ไขได้นะครับ  ฮิ้ววว

Update ล่าสุดที่กระจู๋แนะนำตัว หน้าที่ 678 คุณพันธนาการ~* คือคนล่าสุด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ต.ค. 2007, 16:32 น. โดย 165.400 MHz » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
โอ้ว คนราชบุรีเยอะเหมือนกันนี่ ต๊าย..บ้านนอก กรี๊ดดดดด
 เหลือบ  ย่ะ พ่อหนุ่มเมืองกรุง 

ชิ

เลวยั้นเงา
ขอบคุณครับที่ชม เดี๋ยวขอตัวไปตัดอ้อยก่อนนะ ฮิ้ววว
ไร่อ้อยคอยรัก  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มีคนจังหวัดเดียวกับหนูด้วยตั้ง1คน  ยิ้มน่ารัก

MaimeedeeกลอนรักMaimeedeeกลอนรัก
ภูมิใจในบ้านเกิด นครราชสีมา(โคราช)  ฮิ้ววว
ว้าว  ภาคใต้ก็เยอะ

ชีวิตไม่มีสูตรลัด  ก่อนทำได้ก็ต้องเริ่มที่"เหา"!!!
แต่รู้สึกว่าจะต้องเปลี่ยนชื่อคนหลายคนเลยนะเนี่ย อี๋~
เราเอาเป็น กานต์ ดีกว่า ชื่อตัวเอง  ลันล้า

ว่าไง โม่  เกย์ออก
ไม่ได้มาเลย
ตอนนี้ก็เข้าค่ายอยู่เลย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10