หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันวิ่งของเหล่าสัตว์  (อ่าน 5913 ครั้ง)
การแข่งขันวิ่งระยะทาง 2 กม. ของเหล่าสัตว์ต่างๆ
เป็นการประชันความเร็วของสัตว์ที่เข้ามาแข่ง
มีผู้เข้าแข่งขัน 5 ตัว ได้แก่

หมายเลข 1 - ม้า
หมายเลข 2 - สิงโต
หมายเลข 3 - สุนัข
หมายเลข 4 - แพนด้า
หมายเลข 5 - กระต่าย

ข้างทางของลู่วิ่งนั้น มีสถานที่แต่ละแห่งอยู่ ซึ่งสถานที่นี้จะตัดสินว่าใครจะเป็นผู้ชนะ
(อ้าว! งง หมายความว่าอย่างไรอะ?)
จุด 500 เมตร จะมีกรงของแพนด้าตัวเมียอยู่
เลยไปหน่อยก็มีสวนแครอทของนายเศรษฐีหมี ที่สัตว์ทุกตัวต่างก็รู้จัก
เมื่อถึงจุด 1 กม. จะต้องผ่านถังขยะใบหนึ่ง (ซึ่งก็เป็นถังขยะธรรมดานั่นแหละ)
แต่ภายในถังขยะ มีกลิ่นหอมเหมือนอาหารออกมา
และจุดสุดท้าย อยู่หน้าเส้นชัยพอดี กองอุจจาระช้าง (ยี้! เหม็น!! เหวอ)

การแข่งครั้งนี้ไม่มีการโกงกัน และทำร้ายซึ่งกันและกัน

มาถึงคำถาม:

ใครจะเป็นผู้ชนะในการแข่งขันครั้งนี้?

คำใบ้:

คำนี้มีความหมายว่า - ลูกของม้ากับลาที่มีผสมพันธุ์และแต่งงาน

ผมจะลองทดสอบว่าผู้ใหญ่วัยรุ่นจะตอบคำถามข้อนี้ถูกหรือไม่
ถ้าใครตอบถูก แสดงว่ารู้ใจผม

ขอบคุณครับ ยิ้มน่ารัก

*ป.ล. เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมแต่งขึ้นเอง และจะเฉลยในครั้งหน้านะครับ*
ม้า เพราะมันวิ่งเร็วครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ล่อ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตอบให้ถูกด้วยนะครับ ยิ้มน่ารัก
ใครตอบถูกผมจะยกนิ้วให้เลย เจ๋ง

*ป.ล. สังเกตคำใบ้ให้ดีด้วยนะครับ*
ล่อ

เป้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

จัด

ไป

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กระจู๋ล่อเป้า  เกย์ออก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอ
แมว

...

ล่อ

ลวง

หมอ
แมว

...
ล่อ

เป้า

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

สา

ยันห์

สัญ

ญา  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

ปั่น

ไพบูลย์เกียรติ

งบน้อย

จะมา

คุ

ณา

กร

ซะหน่อย

โดน

ตัด

หน้า

ฮือๆ~

กร๊าก

กร๊ากกกก

เกย์เม้ม

งบน้อย
หน้า: [1] 2