หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดสอวน.  (อ่าน 53004 ครั้ง)

หมีโหดดดด

เค้า เลยไหม  โวย

Las Noches Rubicundior

อันนี้ งง  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ้าว ติดแล้วเหรอครับ
ไปเลิกที่ถ้ำกระบอกด่วนเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ใช่ติดผู้หญิง  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ไม่ใช่กาวซิ  โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ก็ไม่ใช้คำว่า ตรู ใช้คำว่า เค้า แทนไง  โวย

เขาเปลี่ยนเรื่องแล้วเฟริน
อัปเดตเฟรินแวร์ด่วน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เห็นแล้วค่ะ  ชิ

แต่แก้ไข ข้อข้องใจก่อน  หมีโหดดดด

สอวน. อยากสอบตั้งแต่ปีที่แล้ว แต่ปีนี้ก็ไม่ได้สอบ เพราะติดรายการที่ว่านั่นแหละ

แล้วก็เห็นพี่ติดคอมค่าย 3 ไปสอบกันแบบเหงื่อตก คนที่ได้ก็เห็นมีแต่ เตรียมอุดมศึกษา , มหิดลวิทยานุสรณ์ , ฯลฯ  กรี๊ดดดดด

ปีหน้าจะลองสอบคอม ฯ ดู เผื่อฟลุค

ไปเลยเข้าค่ายเลย  ได้เงินด้วย  เพื่อนก็เยอะ  ยิ่งค่ายชีวะแล้วสุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆ  อนาคตหมอน่ารักทั้งน้าน หื่น

โล่ง
เพื่อนผมติด สอวน.คอม ครับ (กะไปสอบเหมือนกันแต่ไม่ทัน + มีงานชุมนุมต้องทำ)

จะสงสารหรือดีใจด้วยดีนะ ไปเรียนไกลซะขาดนั้น  ง่ะ
ไปเลยเข้าค่ายเลย  ได้เงินด้วย  เพื่อนก็เยอะ  ยิ่งค่ายชีวะแล้วสุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆ  อนาคตหมอน่ารักทั้งน้าน หื่น

มีตัวอย่างไหมครับ
 หื่น หื่น หื่น

เยอะแยะไป  ลองเดินดูหมอจุฬา กับหมอศิริราชก็ได้ครับ  ที่กล้ารับประกันเพราะหนึ่งในนั้นก็เคยเป็นเพื่อนผมอยู่หลายคน  ทั้ง สอวน. ภูมิภาคและ สอวน.ในกรุงเทพฯ

หรือไม่ก็ถามเดือนดู  เดือนน่าจะยังติดต่อกับเด็กค่าย สอวน. อยู่บ้างครับ  ส่วนผมไม่ได้ติดต่อเลย 

โล่ง

จารย์วีมา  เกย์ออก

ดีใจด้วยครับ ติดเคมีด้วย เก่งไม่ใช่เล่น เจ๋ง
เคยไปเข้าค่ายชีวะมาครับ สนุกสุดๆเลย(ที่ศิลปากรอ่ะครับ)
ตอนแรกเรียนๆไปเหมือนจะไม่รู้เอาไปใช้อะไร พอมาปี1นี่รู้ซึ้งเลย
เข้าได้แล้วต้องรีบตักตวงให้เต็มที่นะครับ จะได้คุ้มๆ

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10