หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดสอวน.  (อ่าน 52994 ครั้ง)
เคมีๆ ฮี่ๆ(มิน่าตอนกังสมาเยี่ยมโรงเรียนถามว่าเรียนเคมีถึงไหนแล้ว)
พ่อบอกมีสอบในบริษัท สอบความรู้ทั่วไปได้สองหมื่น แต่เอกสารยุ่งยากไม่อยากสอบเลย ง่ะ แถมชื่อนายกชื่ออะไรยังไม่รู้เลย ง่ะ สอบเขียน ถ้าให้บรรยายเรื่องเปื่อยสักหน้านึงคงทำได้ แต่ไม่อยากสอบความรู้ทั่วไป นายกชื่ออะไรก็ไม่รู้ ง่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขยาดเคมีตั้งแต่ม.4 ไม่รู้เรื่องเลย  ฮือๆ~
ถ้าเทียบเคมีกับเลข เรียนเลขรู้เรื่องกว่าอีก

ความรักอยู่ไหนน้าา....
เคยเห็นข้อสอบเลขโอลิมปิกอะไรพวกนี้ มีแต่ข้อสอบใช้ทริก ง่ะ เช่น
(1+1/3+1/5+1/7+...)/(1/2+1/4+1/6+1/8+...)=?
ยังไม่ได้หาที่เรียนเลข ม.5 เลย ไม่ดีสักที่

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แถวโรงเรียนผมเค้าสอบกันเล่นๆ กันนะ สอวน. เนี่ย ยิ้มน่ารัก
ไม่เห็นจะมีใครจริงจังเลย

ติดแล้วไปเล่นไพ่  มีทุนให้วันละ 80 บาท คริคริ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
พวกไม่จริงจังนี่น่ากลัวนะครับ  ง่ะ
พอสอบแล้วแม่งติดเฉยเลย

(แต่แน่นอน ไม่น่ากลัวเท่าคนที่ขยันและตั้งใจหรอก)
คือผมสอบแข่งขันอันแรกในชีวิตน่ะ กร๊าก(ยกเว้นสอบเตรียมอุดม)

ไอ้พวกมั่วนี่แหละตัวดี เพื่อนผมมั่วข้อสอบโควต้า
แม่งติดเฉยเลย  กร๊าก

อุตส่าห์มาถึงค่ายนี้ได้โควต้าอะไรมั่งมั้ยเนี่ย(ลาดกระบังมั้ง)
เขาบอกว่าเด็กม.ต้นถ้าเข้าค่าย 2 ได้โควต้าเตรียมอุดม
เชาบอกว่าค่ายฟิสิกส์ค่ายแรกก็ได้แพทย์ศิริราชแล้ว แต่ไม่มีคนเอาเพราะไม่มีใครอยากเป็นหมอ

ขอสอบความถนัดวิศวะ เพื่อนผมเข้าไปมั่วทุกข้อมันได้ 50 กว่าคะแนน
ตอนกลางคืนเห็นมันทำสถิติ เฉลยข้อสอบ 10 ฉบับ
มันบอกว่า ถ้าจะมั่ว มั่ว ค.ไปเยอะหน่อย รองมาก็ ข. ก. กับ ง. นิดหน่อยพอ
คิดได้ไงสูตรนี้   ง่ะ โวย กร๊าก

พวกไม่จริงจังนี่น่ากลัวนะครับ  ง่ะ
พอสอบแล้วแม่งติดเฉยเลย

(แต่แน่นอน ไม่น่ากลัวเท่าคนที่ขยันและตั้งใจหรอก)

ผมมั่วไปนี่เล่นไพ่กันเกือบเช้าทุกคืน
เพื่อน ร.ร. ผมชิวๆ ทั้งนั้น  ร.ร. อื่นเค้าอ่านหนังสือทำการบ้าน
เรานี่เล่นไพ่เสียงดังโหวกเหวกไม่เป็นอันนอน

สรุปมั่วไปจนถึงสอบเข้าค่ายใหญ่
อันนี้ไม่รอด  แต่ละคนนี่เซียนๆ ทั้งนั้น
เลยแก้ปัญหาด้วยการดูแอนนา (ตอนนั้นแอนนากำลังดัง) แล้วค่อยไปสอบ

ตอนค่าย 1 ก็เล่นไพ่ พออาจารย์ห้ามตอนค่าย 2 ก็เลยเล่นโดมิโนแทน

มาชื่นชมพี่เคนค่ะ  คริคริ เก่งจริงๆ
อยากติดมั่ง มีอะไรแนะนำบ้างมั๊ยคะ  กรี๊ดดดดด
ตอนค่าย 1 ก็เล่นไพ่ พออาจารย์ห้ามตอนค่าย 2 ก็เลยเล่นโดมิโนแทน
เฮ้ย
รุ่นตูโดนห้ามแล้วยังเล่นอยู่เลย กร๊าก

เล่นจนเพื่อนคนนึงได้โทรศัพท์ใหม่มาเครื่องนึง

ส่วนคนอื่นต้องเก็บข้าวกล่องตอนกลางวันมากินตอนเย็น

ตอนนี้ยืนยันไปแล้วว่าจะไปแข่ง  กร๊าก
ใครจะไปแข่ง สอวน ดาราศาสตร์ ที่พิษณุโลก (ซึ่งแถวนี้คงไม่มีหรอก  ง่ะ) น่าจะได้เจอผมนะครับ
 เกย์แอบ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10