หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: ~เจ๊ฟ้า..มาแล้ว..มาแล้ว~  (อ่าน 186839 ครั้ง)
 ไอ้มืดหมี รูป "สู่จุดหมาย" ตก สระอุรึเปล่าอะคะ

มานั่งรอชมอีกคนค่ะ  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
เด็กๆ น่ารักมาก
ตูรักเด็กค่ะ  ลันล้า

โพสที่บ้านจ้ะ...เน็ตเต่าขาหักนะ

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
ไอ้มืดหมี รูป "สู่จุดหมาย" ตก สระอุรึเปล่าอะคะ

มานั่งรอชมอีกคนค่ะ  กรี๊ดดดดด

ฮือๆ~  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
อุตส่าห์เงียบๆ แล้วเชียว
ตาดีจังเลย...

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
อาจจะตั้งใจก็ได้ครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ตูมองเห็นก็ตอนโพสแล้วนั่นแหละ
เลยเอาไว้งั้นๆ ขี้เกียจแก้แล้ว

ฮือๆ~

ภาพชุดนี้ใช้แฟลชเกือบทุกภาพ
ในโรงอาหารมืดมากๆ เลย

บอกแล้วจะยิงเด็ก
อิอิ...ยังไม่มีภาพอื่นๆ หรอกจ้ะ   ฮี่...

อ๊ะ..อ๊ะ...
เปลี่ยนบรรยากาศให้ก็ได้จ้ะ

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

คืนนี้แค่นี้ก่อนนะ..ง่วงแล้ว
พรุ่งนี้โพสต่อจ้ะ
ขอบคุณที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมนะจ๊ะ

ราตรีสวัสดิ์จ้า

ลันล้า

เจ๊ฟ้าทำงานประจำอะไรเหรอคะ ถ่ายรูปสวยจัง  อ๊ากกกก หื่นนนนน

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
สวยมากเลยค่ะ

ชอบรูปเด็กผู้หญิงที่กำลังพนมมือมากเลย  ยิ้มน่ารัก

ฮ่าๆ ฮือๆ

อยากไปทำอะไรแบบนี้มั่งจัง  กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

อรุณสวัสดิ์จ้า..... ลันล้า

เจ๊ฟ้าทำงานประจำอะไรเหรอคะ ถ่ายรูปสวยจัง  อ๊ากกกก หื่นนนนน

ลองทายสิ...ถายถูกมีรางวัลให้นะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

แอบอ้าง
สวยมากเลยค่ะ

ชอบรูปเด็กผู้หญิงที่กำลังพนมมือมากเลย

งง  น้องเค้ากำลังปรมมือน่ะ

แอบอ้าง
อยากไปทำอะไรแบบนี้มั่งจัง

ทำเลย...ไม่ต้องรอ
ทำอะไรก็ได้ที่ดีและถูกต้อง
คืนกำไรสู่สังคมบ้าง...สบายใจดีนะ   เจ๋ง

งั้นมาชมภาพกันต่อเลยนะจ๊ะ...
เริ่มจากเจ้าคนนี้...ไม่ค่อยยิ้มเลย
แต่ไม่หลบกล้องด้วย   เหลือบ

ส่วนเจ้าคนนี้น่ารักมากๆๆๆๆ
แต่ด้านหลังรกไปหน่อย  เต้บอาจไม่ชอบใจ   (อิอิ)

ส่วนนี่...กำลังจะแช๊ะเจ้าคนที่อมดินสอด้านบนน่ะ
กำลังจะ....น้องเค้าก็หันหลังให้พอดีเลย  ฮือๆ~

คนนี้เบื่อมากๆ ที่พี่ๆ พาเล่นเกมต่างๆ
ก็หนูอยู่อนุบาลนี่นา...พี่ๆ เล่นอะไรก็ไม่รู้
รู้อย่างเดียว...ถึงเวลาก็วิ่งออกไปรับรางวัล   กร๊าก

เรามีอะไรบ้าง....
แล้วน้องล่ะ ?

เราจึงต้องมี "สำนึกของสังคม" ไงล่ะคะ

ชุดนี้...นายแบบเห็นๆ   ฮี่...

ขำๆ ก่อนทานข้างกลา่งวัน   ฮี่ๆ

ทายซิ...เค้าทำอะไรกันน่ะ

สองภาพนี้...ตูใช้โฟโต้เฉาะทำโคลนนิ่ง  (อิอิ)

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 33