หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 20

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวร้้ายแด่หนุ่มๆ  (อ่าน 83762 ครั้ง)

อย่าเลยครับ มาถึงขั้นนี้แล้ว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ยินดีด้วยนะครับ

การ์ดเชิญจะมาเมื่อไหร่ครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มาแต่งกับผมดีกว่า

ขอให้ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร นะครับ กรี๊ดดดดด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
มาแต่งกับผมดีกว่า

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ตกลงครับน้องสาม พี่สัญญาว่าจะเป็นภรรยาที่ดี
คอยช่วยงานและดูแลสามีอย่างน้องสามเป็นอย่างดีครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

พี่พลัมอย่าแกล้งเกย์เบี่ยงเบนเลยครับ

สาวเจ้าออกมาประกาศโต้งๆ อย่างนี้แล้ว

ชิ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
พลัมมันไม่เตี้ยไปหน่อยเหรอหมี
อย่างหมีต้องดูดูคนสูงระดับไอซ์เอาไว้นะ  เกย์แอบ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เพิ่งเลิกงาน มาทันงานมั๊ยเนี่ย  กรี๊ดดดดด
ปักหมุดให้แล้วครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก
นานแล้วที่ไม่เห็นหมุดในแตกฟอง
ถึงกับปักหมุดเลยเร้อ  กร๊าก
สุดยอด
ยินดีด้วยนะ กร๊าก

พ่ีแอนเนี่ย บร้าาาาาา  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 20