หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม เจฟตอบ  (อ่าน 70228 ครั้ง)

เฮ้ย!!!

อยากรู้เลยนะเนี่ย แหยะ

งบน้อย
 กร๊าก... (คิดไว้ในใจ แต่ไม่กล้าพูด
พิมพ์แล้วลบ พิมพ์อีกก็ลบอีก)
เอาไว้พี่อุ้ยเป็นแขกรับเชิญก่อนเน่อ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

อีกนาน กร๊าก

ตอนนี้ดันจักรีก่อน เกย์ออก

งบน้อย
พ่อบอก เอาหมาขึ้นรถไฟได้
เจฟบอกเอาขึ้นไม่ได้

ง่ะ

เชื่อพ่อหรือเจฟดีล่ะนั่น (ยังไม่เลิกๆ)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
โหวต

พี่โอ้เอ้
พี่โอ้เอ้
พี่โอ้เอ้

เพราะพี่เขามีวีรกรรมให้สัมภาษณ์เยอะดีครับ  เจ๋ง

ง่ะ

เชื่อพ่อหรือเจฟดีล่ะนั่น (ยังไม่เลิกๆ)

555 เอาใส่กระเป๋าดิพี่โก้
ย้ายไปถามจักรีที่นู่นเร๊ว
ที่นี่เค้ามาคุ หน้าแตก หน้าแตก

เหตุผลที่แอนตั้งก็ตามที่จักรีว่าเลยค่ะ แต่ช่างมันเถอะ
ในเมื่อเจ้าตัวยืนยันมาแบบนี้
ไปถามจักรีกันดีกว่า (อิอิ) (อิอิ)
อ้าว คิดว่า ที่พี่แอนตั้งจู๋นี้ขึ้นมาเพราะอยากจะให้มีการประสานสัมพันธ์กันซะอีก  เอือม   อ้าวคิดผิดไปเลยตู อุตส่าห์ไม่มายิงมุกนะเนี่ย  แหยะ

งั้น จู๋นี้ ถามใครก็ได้นะครับ  อยากรู้อะไร จากใครก็ถาม ได้เลยนะครับ  ใครจะมาถามผมผมตอบไว้ล่วงหน้าเลยนะครับ  ว่า ยังไม่มีแฟน แถมไม่มีตังคืให้ยืมอีกต่างหาก  หมีโหดดดด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ต.ค. 2007, 22:34 น. โดย โบว์ลิ่ง กลิ้งไปมา » บันทึกการเข้า

ง่ะ

ผมบอกแล้วไงว่าตามระเบียบแล้ว รถแอร์ห้าม แต่รถพัดลมได้ หลักฐานมีนะครับ ลองไปดูหลังตั๋วดิ

แอบอ้าง
ห้ามนำสัตว์มีชีวิตทุกชนิด/สิ่งของที่มีกลิ่นรุนแรงเข้าไปในรถปรับอากาศ

ถ้าไปรถแอร์ แล้วจะเอาหมาไปด้วย แนะนำว่าให้เอาหมาใส่กรง คิดเป็นสัมภาระ (รถพัดลมถึงจะอุ้มเข้าไปได้แต่ยังไงก็เสียเป้นสัมภาระอยู่ดี) เค้าจะเอาไปไว้ในรถโบกี้สัมภาระ (ตู้หน้าสุดติดกับรถจักรดีเซล) จะคิดตามน้ำหนักของหมาและระยะทางที่เดินทาง พอถึงปลายทางก็ไปรับหมาไปเที่ยวได้ ขากลับก็เช่นกันครับทำแบบเดียวกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ต.ค. 2007, 07:29 น. โดย 165.400 MHz » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ของที่มีกลิ่นรุนแรงเหรอ...

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หมายถึง เอาหมาใส่กระเป๋าให้เรียบร้อย
แล้วต้องเอามันไปไว้หลังหัวรถจักร สถานเดียวเลยเหรอ??
ที่ถามเพราะ อยากเอาไว้กับตัวเองน่ะได้มั้ย หรือว่าไม่ได้ในทุกกรณี??
หมาตัวเล็กจิ๊ดเดียวเอง เอามันไปไว้ที่สัมภาระ มันไม่ชินแน่ เดี๋ยวมันร้องไห้ตาย

ที่ถามนี่ พี่ซีเรียสนะ แต่เอ็งค่อยๆ ตอบก็ได้บักเจฟ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

บอกแล้ว คริคริ คริคริ คริคริ

หมายถึง เอาหมาใส่กระเป๋าให้เรียบร้อย
แล้วต้องเอามันไปไว้หลังหัวรถจักร สถานเดียวเลยเหรอ??
ที่ถามเพราะ อยากเอาไว้กับตัวเองน่ะได้มั้ย หรือว่าไม่ได้ในทุกกรณี??
หมาตัวเล็กจิ๊ดเดียวเอง เอามันไปไว้ที่สัมภาระ มันไม่ชินแน่ เดี๋ยวมันร้องไห้ตาย

ที่ถามนี่ พี่ซีเรียสนะ แต่เอ็งค่อยๆ ตอบก็ได้บักเจฟ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ห้ามนำสัตว์มีชีวิตทุกชนิด/สิ่งของที่มีกลิ่นรุนแรงเข้าไปในรถปรับอากาศ

มีอย่างเดียว แอบจิต  เกย์ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ต.ค. 2007, 12:21 น. โดย 165.400 MHz » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
โอว ซวยแล้วไง  ง่ะ
ไม่เป็นไร รถไฟไม่ให้ขึ้น
ตูเอามันไปเครื่องบินก็ได้

ชิ

ต้องเข้าใจครับ ถ้ามันเกิดอึขึ้นมา + กับร้องส่งเสียงดัง สิ่งเกิดมาคือ 1.กลิ่น ไม่ต้องพูดถึงครับ เหม็นแน่นอน 2.เสียง ถ้าร้องส่งเสียงขึ้นมา ในช่วงที่ผู้โดยสารคนอื่นกำลังนอนอยู่ ก็น่าจะเข้าใจนะครับ ร้อยพ่อพันแม่ แต่ละคนมันไม่เหมือนกัน บางคนเค้าไม่รำคาญก็แล้วไป แต่บางคนซิครับ  ฮิ้ววว

หมาเอาขึ้นเครื่องบินโดยสารได้เหรอ ผมไม่เคยขึ้น เคยขึ้นแต่ C-130 ของทหาร  งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ต.ค. 2007, 12:48 น. โดย 165.400 MHz » บันทึกการเข้า

งั้นเครื่องบินก็...

สงสัยได้ขับรถขึ้นเชียงใหม่แน่  ง่ะ

งั้นเครื่องบินก็...

สงสัยได้ขับรถขึ้นเชียงใหม่แน่  ง่ะ

ไปด้วย  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14